มาหาความรู้จากพี่ๆหน่อย ผมกำลังจะ ซื้อเฮดเหล็กมา + พักกลางใส้เยื้อง +...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nithi Kongkhlai, 3 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    มาหาความรู้จากพี่ๆหน่อย ผมกำลังจะ ซื้อเฮดเหล็กมา + พักกลางใส้เยื้อง + ปลายสั้นใส้เยื้อง ควรเดินเลสกี่นิ้วดีครับ
    เครื่อง ga15 เดิม เกียออโต้ มีกล่อง หัวฉีด หัวเทียน

2. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
    ลืมอีกคำถามครับ แคทควรเอาไว้รึเอาออกครับ แต่เดิมผมก็ทะลวงไปล่ะครับ

3. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
    เกีย ออโต้ครับลืมพิมครับขอโทดด้วย

4. ใส่แล้วเป็นไงบอกด้วยนะครับตอนนี้ผมใส่ปลายใส้เยื้องอย่างเดียว หูก็ลั่นและจะหาไซเรนเซอร์ลดเสียงซะหน่อย

ทำตามใจอย่าทำตามใคร. คิดอย่างใง จัดไปตามนั้น ลองผิดลองถูกไปเลย. รถเราเอง.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้