1J VVTI ติดแก๊ส ระบบแบบไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย beams, 30 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beams

beams New Member Member

25
    0
    0
    1J VVTI ติดแก๊ส ระบบแบบไหนดีครับ
    และใครมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ เอาแถว แจ้งวัฒนะ ติวานนท์ ประมาณโซนนี้อ่ะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    :D

2. AuRaZz

AuRaZz New Member Member

11
    0
    0
    ไม่มีความรู้แต่อยากรู้ด้วย ช่วย up up คร๊าบบบ อิอิ

3. feeza

feeza Member VIP

72
    1
    8
    ถ้าจะให้ดีที่สุดก็คงจะต้องเป็นระบบ หัวฉีดคับ เพราะจะสามารถทำให้แรงม้าของเครื่องยนต์ไม่ตก และไม่ค่อยกินแก๊สคับ

เครือง1j มีกี่เเบบครับ

เครือง1j มีกี่เเบบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้