ช่วยสอนวิธีลงรูปหน่อย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย utt, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    อยากลงรูป แต่ทำไม่เป็น พี่ๆช่วยสอนหน่อยคับ:cry:

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    จัดให้จ้า

เลือกส่งใช้งานขั้นสูง

ตามรูปด้านล่างครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ต่อครับ

สังเกตุขนาด file และแต่ละนามสกุล ถ้า Jpeg ย่อรูปก่อนลงสัก 25-30%

ส่งสูงสุดได้ 5 รูปต่อกระทู้ เราก็ Browse อัพโหลดรูปไปเรื่อยๆจนครบ 5 file

เสร้จแล้วปิดหน้าต่างมุมบนขวาหรือล่าง แล้วก็ กดส่งข้อความ ปกติครับ

4. utt

111
    1
    0
  5. utt

111
    1
    0
    ขอบคุณครับ ทำได้แล้ว

6. GAUSS

4,354
    50
    48
    ดีใจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้