อยากได้สติ๊กเกอร์อ่ะคับเพ่ๆ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    อยากได้สติกเกอร์คลับมาปิดรอยที่โดนขูดซักอันอ่ะครับ

ใครพอจะจัดให้ผมได้มั่งคับ

เอาเป็นไฟล์มาก็ได้คับเด็วไปตัดเอง

เร็วหน่อยก็ดีคับรถเปนรอยหมดหล่อเลยยยย
    สงสัยมีคนหมั่นใส้เพราะมีสาวซ้อนบ่อย555+

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามา Up Up Up

ใส่ลาเคปล่าร์เลย

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ได้แน่ครับ แต่ต้องมามีสติ้งหรือเข้ามาคุยบ่อยๆแค่นั้นครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    มีสติ้งคงยากอ่ะครับ
    แต่ผมเข้ามาทุกวันอยุ่แล้ววววว
    มันติดเป็นนิสัย555+

รถเปนรอยวุ๊ยยยย......

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    มาด้วยคนอยากได้มั่ง

6. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    งั้น ไป มิทติ้งบ้าน พี่ เอม กัน งับ

ได้ข่าว ว่า พี่ เอม โคด บ้า แต่ง คลิก วันๆ เกะ แต่ง คลิกอย่างเดียว

ปล. ไอต้องมันบอกมางี้นะ พี่เอม เหอๆ

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    อยากจัด มีสติ้ง โว๊ยยยยยยยแต่ไม่มีคนเลี้ยงลูกกกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้