พี่เอ๋ ลงรูปที่ไปอินโดให้ดูหน่อยสิค้าบบบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Super Colt, 13 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ได้ข่าวว่างานอลังการงานสร้างมาก รบกวนพี่เอ๋ลงรูปให้น้องๆดูหน่อยนะครับ :D :D

2. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  3. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    เอาเป็นเล่าคร่าวๆ ก่อนนะ เดี๋ยวจะลงรูปตามมา
    เพราะตอนนี้รีบก็ลงใน pd แต่ก็ยังไม่มีเวลาลงให้ครบเลย
    ตัวงานเป็นงานใหญ่จิงๆ คนดูประมาณ 2 พันกว่าขึ้นนะ เยอะมากๆ
    เล่นวิ่งที่ตัวเกร็งไปเลยยิ่งเจอกับเจ้าภาพเสียงเชียร์ ข่มใจเราเหลือนิด
    เดียวเลย ส่วนผลการแข่งน่าเสียดายที่พี่เอ๋วิ่งได้ไม่ดีเลย
    มีปอมพอกู้หน้าได้ อิอิ:D เดี๋ยวเอารูปมาให้ลงให้ดูนะ

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    รอดูด้วยคนครับ

5. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  6. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
  7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขอคุณค้าบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้