มิตติ้ง vanthai

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    17 ส.ค. นี้ vanthai เขามีมิตติ้งในนี้มีใครไปบ้างหรือเปล่า
    ส่วนผมโอนเงินไปให้แล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าจะกลับมาทันหรือเปล่า
    พอดีต้องไปสัมมนาที่พัทยา 16-17 ถ้าเสร็จเร็วคงมาทัน
    พอดีเขากินกันตอนเที่ยง

2. eko

eko New Member Member

21
    0
    0
    ที่ไหนครับ
    ขอรายละเอียด
    ต้องจ่ายกี่บาท

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ร้านลุงนวย วังน้อย ข้างโรงงานเบียร์คาลเบอคก์ ท่านละ 500 บาท
    รายละเอียดรบกวนคุณ eko เข้าไปดูที่ www.vanthai.com ครับ

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    น่าสนใจครับ

5. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ถ้าว่าง น่าไปนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้