รบกวน pro cam deaw หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย RTNET@EK, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ผมจะเอาวาล์วของเครื่อง d16y4 civic exi non vtec ปี 99 ไปใส่
    แทน วาล์วของ d16y8 civic vtec ปี 98 ได้ไหมครับ
    ไม่รู้วาล์วเหมือนกันเปล่าครับ ใครทราบบ้าง
    ขอบคุณอย่างสูง

iodineman ถูกใจสิ่งนี้

2. ยาวเท่ากัน แต่ไม่แน่ใจว่าหน้าวาล์วเท่ากันหรือป่าวครับ ?

3. RTNET@EK

933
    122
    43
    นึกว่าจะไม่มีคนตอบซะแล้ว

"ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  4. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    เหมือน กัน เคย วาล์ว คด หา ไม่ได้ ก็ ย้ำเอา ของ ตัว ไม่tec ใส่ก็ไม่มีปัญหาครับ

iodineman และ "ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  5. RTNET@EK

933
    122
    43
    ขอบคุณมากครับ ผมมีโครงการจะซ่อมวาล์วรถแก๊สหน่อยนะครับ เพราะเริ่มมีอาการหน่อยๆ ครับ
    เผื่อว่าต้องเปลี่ยน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้