B14 ควันขาวคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย thank_ky, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thank_ky

thank_ky New Member Member

8
    2
    0
    ไม่รู้ว่าต้องแก้ตรงไหนอะคับ ช่างที่ติดแก๊สเค้าบอกว่า น้ำมันเครื่องมันน่าจะรั่วเข้าไปในเครื่องคับ คัยมีปัญหาแบบนี้ แนะนำหน่อยสิคับ ขอบคุณคับ

Bew_Nissan ถูกใจสิ่งนี้
  2. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    รอผู้รู้เลยก๊าบบบ :D:p:D

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    พี่ติ่ง ค้าบ

Rafaant ถูกใจสิ่งนี้
  4. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    เข้ามาดูรอกูรูนะครับ

5. มีสองอย่างครับ ลูกสูบหลวม หรือยางซีลวาวหลวมครับ
    วิธีแก้ไข ถ้าไม่ฟิดเครื่องใหม่ ก็เปลี่ยนเครืองใหม่ครับ

6. Bew_Nissan

Bew_Nissan New Member Member

154
    158
    0
    :eek::eek::eek::eek:

7. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    รอฟังอย่างเดียวครับ...

8. pipers_12

pipers_12 New Member Member

70
    11
    0
    ถ้าจะฟิตเครื่องผมแนะนำเปลี่ยนครับ เครื่องไม่แพง เพิ่งไปเปลี่ยนมาครับ เชียงกงบางนา ลั้นลาเลยครับ

9. thank_ky

thank_ky New Member Member

8
    2
    0
    ถ้ายกใหม่ GA15 ประมาณเท่าไรอ่าคับ เดี๋ยวให้พี่ติ่งหาให้ดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้