รูปมิตติ้งร้าน "บึงช่อน" มาเสริฟ์แล้ว

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เอ้าแร่เข้ามา ..... นี่เป็นเพียงออเดริ์ฟก่อนนะครับ (หมูสะเต๊ะจะตามมาทีหลัง :D) เพราะเป็นแค่กล้องโทรศัพท์ :D:D:D

เริ่มจากนัดเจอกันก่อนบางส่วนที่ปั๊มแถว กม.8 และก็มุ่งหน้าไปเจอกับพี่เต้ยที่กลางทาง (ไม่อยากบอกว่าขนาดไปตาม ๆ กัน ไอ้เจ้าอีคาร์สีดำยังหลง 555+ ) และก็ไปถึงร้านจนได้ครับ :D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D

1-2 นี่ไงบรรดาโฉมหน้าคนหลง ..... อิอิ (จะไปบางนาท่าเดียว)

3. เครื่องของรถคุณโอ (ลิฟท์แบ๊ค) ตัวนี้กิน E20 ด้วยนะครับเนี่ย :D

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    และแล้วเราก็มาถึงร้าน "บึงช่อน" กัน (ทางวนไปวนมาจนงงครับ 55+) ก็หาที่จอดรถกันให้เหมาะ (ใกล้น้ำตกคงสวยดี ) โดยมีเหล่าสมาชิก RT club จากโซนบางนาตามมาสมทบที่ร้านอีกหลายคันครับ (แต่พอดีไม่ได้ออกไปถ่ายรูปรถไว้ด้วย เสียดาย ... :):):)

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถคุณโอไปทำอะไรมาใหม่ครับเนียะเห็นในห้องเครื่องแปลกๆไปนะครับ:)

เสียดายจังเลยครับผมเลยไม่ได้พาtt132ผมไปรวมตัวด้วยเลยครับ
    ไว้โอกาสหน้าขอโอกาสผมอีกครั้งนะครับ:cry::cry:

5. golf the zeed

3,808
    7
    38
    บรรยากาศภายในร้านครับ ..... รูปมืดไปหน่อย ดูวิวเอาแล้วกันนะ อิอิ :D:D:D

ปล. ดึก ๆ มีพวกมาขี่เจ็ทสกีให้ดูด้วย แต่ว่ามองเห็นไม่ชัดนี่ดิ กลัวมันจะแหกโค้งเข้ามาที่โต๊ะ :D:D:D แทนที่มันจะมาขี่ช่วงกำลังมีแดด

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เห็นรูปอาหารแล้วน้ำย่อยในกระเพาะอาหารเริ่มทำงานเลยครับ

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พอนั่งกิน นั่งคุยกันจนกำลังจะได้ที่แล้ว ฝนตกครับท่าน ..... ไม่อยากบรรยายว่าหนาวแค่

ไหน ต้องถาม แต่ละคนเอาเอง 555+ หนาวกันมั้ยล่ะ แต่สายฝนที่โปรยลงมาทำให้น้ำในบึงสวยมากครับ

เราเลยได้แต่นั่งมองสายฝนโปรยปรายลงมาจนหยุด และก็กินกันต่อ ซึ่งเคยได้ยินว่า ฟ้าหลังฝนนั้นสวย มัน

ก็จริงๆ ครับ หลังจากฝนตก ท้องฟ้าเปิด สวยมาก .... และทีเด็ดอยู่ตรงช่วงฝนตกนี่ครับ เพราะน้องคนที่

ขายหมูสะเต๊ะเค้าดันเอามาเสริฟ์ตอนฝนตก หุหุหุ เลยเป็นโรคปอดบวมกันไปครับ :D:D:D และก็เช็คบิล

กันไป ได้เล่นเกมปาเป้าฟรี 6 เกม ไอ้ตุ่ยมันปาคนแรกแตกหมด 7 ดอก รับตุ๊กตา DAVIL สีขาวไปเลย ที่

เหลือทั้งร้านไม่มีตัวไหนน่าเอาแล้ว ผมเลยเอาแค่แหวนสีชมพูก็พอ :D:D:D

มาดูรูปกันต่อชุดสุดท้ายล่ะครับ

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ลืมลงไปรูปนึงครับ พอดีอันนี้แอบถ่ายมาได้ตอนแว่นมันจะขโมยผ้าใบกันฝนของร้านกลับบ้าน 55+ เค้าไว้กันฝนสาดที่ร้านนะแว่น ยังจะเอาไปอีก :D:D:D

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D ที่เห็นนั่นแค่ส่วนเดียวนะครับคุณอัด วันนั้นกินกันเปรมเลยครับ อิ่มมั่ก ๆๆ :D:D:D

10. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    หึหึหึ พี่เล่นผมก่อนนะกะว่าจะไม่บรรยายในรูปแล้วนะ:mad::mad::mad:

ในเมื่อโซนเกียร์ต้องการทำศึกกะโซนนนท์ได้เดี๋ยวเจอกัน :cool::cool::cool:

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เสียดายที่ไปไม่ได้

เพราะว่าติดภาระกิจ รถ Liftback ของคุณโอเนี่ยลงเครื่องอะไรมาเนี่ย ดูแล้วคล้ายๆ กับ 1G vvti เลยนะ.. สวยดีครับ:D:cool:

ปล. คนหลงทางเนี่ย มารายงานตัวด้วยนะ ว่าเมื่อคืนที่ผ่านมา (27 ต.ค. 51 ) ไปไหนมา และกลับถึงบ้านกี่โมง? :D:cool:

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใช่เลยครับ รถโอวางเครื่องตัวที่คุณบอยว่ามาเลย .... อิอิ (ตอบแทนเจ้าของเค้าเลย)

แล้วบรรดาคนหลงทาง ไปทำอะไรที่ไหนมา สายเค้ามารายงานแล้วนะ มาตอบด่วน ก่อนจะโดนแฉ .....ว่าไปหากิ๊กที่ไหนกัน :D:D:D

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :cool::cool::cool::cool: จะรอ 555+

14. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    โอ้ววววว พี่กอฟบรรยายได้เห็นภาพดีจริงๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้