ไร้สาระแต่หนุกหนาน(เกม)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย col2ETwo, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    :D:Dแหะๆ พอดีผมดันไปเจอเกมๆนึงที่เกี่ยวกะคนชอบรถมาฝาก พี่ๆบางคนอาจเล่นแล้ว ลองเข้าไปชม http://www.rc.in.th แหะๆ พอดีไม่มีเพื่อนเล่นอ่ะครับใครว่างก็เชิญน่ะครับ อ้อเกมนนี้เล่นฟรี :D:D

2. col2ETwo

820
    11
    0
  3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แจ่มเลยขอลองก่อน

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ว้าวๆๆ..
    ขอบคุณครับ..

5. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ผมก้อเล่นครับเวล45เองอ่ะครับรถเดิมๆเลยอ่ะครับสนุกมากครับเกมนี้ ชนกระเด้นเลยนะครับ(มันโคตรๆอ่ะครับ)
    ปล.แต่ไม่มีรถกระบะนะครับ อิอิ

6. col2ETwo

820
    11
    0
    แหะๆใครเล่นแล้วมีเงินเยอะเชิญตั้งคลับหน่อยน่ะครับจะอยู่ด้วย และถ้ามีรถกระบะคงแหล่มน่าชมครับ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้