ในรูป ZX รุ่นไนหรอครับ ปีไนหรอ AF35ป่ะ ช่วยที(มีรูป)

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย BoySLucifer, 19 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoySLucifer

BoySLucifer New Member Member

6
    0
    0
    ในรูป ZX รุ่นไนหรอครับ ปีไนหรอ AF35 ป่ะ
    ไรอ่ะมองไม่ออก แล้วโคมไรอ่ะ ท่อน่าจะเป็นไรอ่ะ
    ไม่โลโก้ ZX ด้วย ขาตั้งแปลกๆ
    โชว์เงินแม๊กทอง
    แล้วถ้าไปแต่งตัว TOP จากรูปต้องใช้เงินเท่าไรหรอ
    ช่วยบอกหน่อยนะครับว่ารุ่นไนปีไน ตีราคาให้ด้วยนะ
    ขอบคุณผู้รู้ทุกท่าน

2. hun

hun New Member Member

14
    1
    0
  3. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อิอิรถผมเองอ่ะคับที่ลงขายไว้ตัวท๊อปสุดๆคับสนใจโทรมาสอบถามได้ครับ

4. BoySLucifer

BoySLucifer New Member Member

6
    0
    0
    ไม่มีใครรู้เลยหรอว่ารุ่นไนปีไน

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    น่าจะเป็น AF34 นะคับ ส่วนปีนั้นไม่แน่ใจว่า 96 หรือ 98

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    af34 ปี94-96

7. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ตามนั้นเลยครับ 94 - 96 เพราะถ้าปี 97 จะเปลี่ยนเป็นไฟหน้าหัวโตแล้วครับ

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ถ้าสนใจปี2พันอยากได้ออฟชั่นครบๆโทรมาได้ครับอิอิมีอยู่คันสีขาว

9. bankzx777

bankzx777 New Member Member

16
    1
    0
    มันเปนรถรวมมิตรคับ คือตอนประกอบมีอะไรก้อใส่มันอย่างนั้นอ่ะ ราคาน่าจะปะมาน ไม่รู้ดิ กัวผิดพลาด ไว้ให้พี่มาตอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้