แนะนำรถดัวยครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย อยากได้, 23 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปดูรถที่ร้านมา ราคาแรงพอดู แต่อยากรู้ว่าตัวไหนน่าเล่น
    ไปเหล่มา3ตัว

กับอีกตัวที่เล็งไว้เป็น Dio Clean4 ตัว4จังหวะ หม้อน้ำ
    ช่วยแนะนำด้วยครับว่าตัวไหนน่าสนใจที่สุด

1. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    สีน้ำเงินเลยคับท่าน suzuki zz เป็นคำตอบสุดท้ายแจ่มดีคับ

2. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    dio clean คับ ปีใหม่หน่อย เครื่องนุ่มๆ สามคันที่เหลือราคามันค่อนข้างแรงคับ zzตัวนี้แปลกทำไมโช้คหน้าไม่เป็นshowa กระบอกทอง ผมไม่แน่ใจ

3. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    กับอีกตัวที่เล็งไว้เป็น Dio Clean4 ตัว4จังหวะ หม้อน้ำ เเจ่มสุดเเล้วคับรองมาก็zz

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    3ตัวเลือกนี้เเล้วแต่ชอบครับข้อดีแต่ละคันม่ายหมือนกัน
    1.คันเเรกถ้าชอบขี่เล่นๆกับคนที่รู้ใจในสไตล์หวาน-เย็นก็ได้ใจเลย
    2.คันที่2honda tact นี่มาแนวจ่ายกับข้าวรูปทรงตันๆเน้นใช้งาน
    3.คันที่3นี่หน้าตาดูดี(แต่โช๊คทองหายไป)แนวสปอตผมชอบคันนี้มากกว่าแต่ควรก็บของให้ครบไม่งั้นมีสิทธ์อานแน่ๆๆ(โช๊คทองแพงนะครับรุ่นนี้)
    4.dio clean ตัวนี้เเจ๋วเลยแต่ถ้าจะมาทำเป็นz4เก็บของหนักเอาเรื่องครับ
    แต่อยู่ที่เราชอบครับสไตล์ใครสไตล์มันครับ.......

5. 49ers

49ers Guest

0
    0
    0
    เชียร์ honda clean อีกเสียงครับ ลองขับมา ตั้งแต่สตาร์ท คือมันไม่มีไดสตาร์ทครับ กดปุ่มสตาร์ทปุ๊ปเครื่องติดแบบนิ่มมากเสียงแทบไม่ได้ยิน แล้วความที่มันเป็น 4 จังหว่ะ ความนุ่มในกับขับขี่ รู้สึกถึงสบาย ชิว ชิว ครับ แต่สำหรับผมผมเล็ง Z4 ครับ แพงแต่หัวจรดท้ายเข้าตาเต็ม ๆ เด๋วรอให้มันตกมาแถว 3 กลาง ๆ ก่อนค่อยสอยสักคัน
    สำหรับ honda clean ลองสอบถามราคาได้ที่ พี่ตี๋ 0819135437 มีอยู่ 1 คันครับ

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เห็นด้วยครับ.....นิ่มมั๊กๆๆ

7. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    หรือไม่ก็ zoomer ไปเลย ^ ^

8. lank

lank New Member Member

31
    1
    0
    Dio 4 จังหวะนิ่มจริงๆครับ เร่งเครื่องทีเสียงหวานมากเลย แต่เวลาวิ่งทำไมมันตึ้อๆยังไงไม่รู้ หรือว่าคันที่ผมไปลองขี่มันไม่ค่อยดี แต่สตาร์ทนุ่มมาก ชอบจริงๆเลย

9. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    ไม่ ลองดู Zx เหรอครับ ออฟชั่น ครบๆๆ โคมฟ้า โช๊คทองล้อแม็ก ท่อตะแกรง สีชมพูหวานๆๆ ไม่มีรอยเลยซักนิดเดียว สนใจ โทรมาเลยครับ

ปล. อาจมีของแถมพิเศษด้วยนะครับ อิอิ
    01-9139584 โจ้ครับ

รบกวนขอรูปชัดๆ-รายละเอียดตัวรถ-ราคา ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้