พี่กิ๊ฟกับเพื่อนป๊อป ขอรูปด้วยคราป !!!!

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D

พอดีไปสร้างวีรกรรมไว้ ครับ แต่มือถือแบตหมด เลยไม่ได้ถ่ายไว้ มีหวัง สยองแน่กับเบรคแต๊นๆ :rolleyes:

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อยากดูๆ อะไรสยองหว่าเจ้าตูน

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เดียวลงให้นะตูน........ขอเอารถไปดูก่อนแม่งอะไรไม่รู้.....ครืด ๆ ........แต่ไม่เป็นไรเก็บ Civic ได้คันนึงอยากลองของดีนัก.....อิอิ แต่กรณีเจ้าตูนมีผู้อยู่ในเหตุการ 2 คน กิ๊ฟ กะ เจ้าป๊อป R11 หยองกันทั้งคู่.........:D:D:D

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    555555"""""""ไปเลือกของผิดประเภทรึงัยตูนเอ๊ย......พี่ขอโทษนะที่ไม่ได้ไป....เจ้านายกะลูกน้องทำแสบ....เจ้านายพี่แกให้พี่กลับปราจีนฯทันทีที่เย็บเบาะหนังเสร็จแต่พี่ขับรถสวนกันระหว่างทาง(แกก็รีบเข้ากรุงเทพฯเหมือนกัน..สงกาสัยนัดกิ๊กไว้อ่ะ..กลัวเราจาเห็นมั้ง..อิอิอิ)ส่วนลูกน้องเอาTest Driveไปโชว์เด็ก...ทะลึ่งซิ่ง..เลยลงข้างทางเอาไม่อยู่....พี่เลยแห้ว...แต่ยังWANTอยู่นะที่ขอไว้น่ะ..อิอิอิอิอิอิ

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ไปเช็งกับใครมาหว่า มาบรรยายหน่อย เร็ว.......

6. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    คือจานเบรคเจ้าตูนมันคับจิงๆๆแร้วจานมันแดงอ่ะแต่ถ่ายมาได้สีฟ้า

7. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    รถมันแร๊ง...

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอ้า ซ้าย มา และ เหลือ ขวา อยู่ ที่ พี่ กิ๊ฟ ครับ ผม 555+

"พอต เดียว พา เพลิน"

ปล. ขอบ พระ คุณ มากๆ ครับ เพื่อน ป๊อป 555+

9. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    เพลินจิงๆๆควันครุ่งจานแดง เอาน่าไหนๆๆก็จาเปลี่ยนอยู่แล้ว ใช้มันให้คุ้มพอตเดิมติดรถ เล่นเสียว
    แต่รถพี่กิ๊ฟไม่รู้เป็นไงบ้างรายงานด้วยน่ะพี่

10. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    สามคนนี้ไปเล่นไรกานมาหว่า...บอกมาซะดีดี

11. poomsiri

672
    8
    0
    เห้อ ๆ.....มารายงานความเสียหาย.....น๊อตยึดเฮดเดอร์กับโข่งหลัง.....หายไป 1 ตัว คลายอีก 2 ตัว วันนี้เลยขับแบบ รั่ว ๆ ไปก่อน.......ส่วนรายการเช็งแบบบังเอิน เจ้าตูน VS soluna ของผม VS Eg9 เล่นเอาผู้โดยสารมองแทบไม่ทัน......อิอิ ( เดียวให้เจ้าตัวมาบอกดีกว่า ) ส่วนรูปจานแดงเจ้าตูน........

12. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    หาจานแต่งดีกว่าไหม
    แดงบ่อยๆมีสิทธิ์คดนะ
    อิอิ

13. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    โอว มีเรื่องหนุกๆหลังมีตติ้งนี่เอง คราวหน้าจะเตรียมตัวให้พร้อมกว่านี้คับ รับรอง

14. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ขาแรง.............ระวังๆๆกันหน่อยนะน้อง ซิ่งทีไร กลับมาเจ็บตัวทุกที

15. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เปลี่ยนเบรกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. tOon`

2,324
    43
    48
    จัด ไป เลย ใช่ ไหม ครับ พี่ วิน :D

แต่ ว่า มัน สยอง จิงๆ นะ พี่ เบรค ไม่ อยู่ เลย

จะ ว่า ไป นะ ครับ พี่ กิ๊ฟ ลืม เลย น่า จะ ถ่าย เป็น คลิป เนอะ

เห็น ควัน ด้วย แต่ ถ้า อยู่ ใน เหตุ การณ์ จะ ร้อน เลย ละ หวัน นี้ ออก กลิ่น นี้ ชัด เจน

แหะๆ แต่ ของ พี่ กิ๊ฟ ก็ ใช่ ย่อย นะ ครับ แหม๋ๆ ซุ้ม หลัง นี้ แทบ ร้อง ลิ้น หน้า นี้ ........ + ค้ำ ล่าง ...... สุดๆ

ปล. เพื่อน ป๊อป คง กิ เลส เกิด อีก เยอะ เลย :D

17. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เฮ้อ....ค่อยยังชั่วหน่อย...นึกว่าน้องเราไปเจอของผิดประเภทมา....555555555

18. poomsiri

672
    8
    0
    แล้วไอนึกว่าอะไร.....มันคือ.....อะไร...หรอ อยากรู้:D:D:D หรือว่า ไอนั้นแน่เลย.......อิอิ

19. tOon`

2,324
    43
    48
    งาน เข้า แล้ว ครับ พี่ กิ๊ฟ วัน นี้ มอ ไซต์ แม่ง ตัด หน้า ครับ เบรค ไม่ อยู่ .............. ดี ที่ ไม่ เป็น ไร มาก พี่ หัก หลบ เข้า ซ้าย ทัน

แต่ เวลา เบรค ไม่ อยุ่ นรก มัน มี จิงๆ นะ ครับ พี่ แบบ สยอง อะ มัน ยัง ติด ตา อยู่ เลย ครับ

20. poomsiri

672
    8
    0
    ก็ทำไงได้........ถึงเราขับไม่เร็วแต่คนอื่นหละ.........ก็ต้องทำใจ........เอาไว้เบิกงบไตรมาตรสุดท้ายได้ก็ไม่เป็นไรแล้ว........อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้