Intrepid Kart

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 20 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    Intrepid Kart
    ดูดีๆ นะครับ รถผมเองครับ

2. kitti-kart

kitti-kart Guest

0
    0
    0
    ดูให้ดีๆนะครับเพื่อนๆ สวยจริงๆ ยางยังไม่ลงดินเลย สงสัยเจ้าของรักมากหรือไม่มีแรงขับ หรือกลัวขน หน้าแข้ง หลุด 55555555555 อย่างนี้ไป คาราเบีย สาวๆไม่มีสิทธิ์ได้ดื่มแน่ๆ

3. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สภาพก่อนถอยครับผม พอถ่ายรูปเสร็จ ลงดินทันทีครับ มันส์มากครับ
    แรงไม่ค่อยมีจริงๆครับ ไปวิ่งหลังซีคอนที่ไหร่ วิ่งได้แค่ 20-30 รอบ แล้ว
    ต้องขึ้นมาจอดให้เครื่องพักเหนื่อยสัก 15 นาที เสร็จ ก็ลงไปขับอีกจนเริ่มมองไม่เห็น
    ถึงเลิก ทำแบบนี้จะเอาเงินที่ไหนไปให้ดืมได้หล่ะครับ หมดไปกับ YGK ของเฮียตี๋อะครับ
    ป.ล. ถ้าเฮียตี๋เป็น sponsor ให้ผมเมื่อไหร่ผมจะลงแบบเหมารุ่นไปเลยครับ

4. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    looks good

สวยมากครับ อยากได้สักคันจังเลยครับ

5. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    :eek: :eek: :eek: สุดสวยครับ ผมคงขับไม่ไหวแน่ ขอเล่น 4 จังหวะไปก่อน
    ดีกว่า :) :) :)

6. Thana Thanakul

0
    0
    0
    4cycles turbo

ผมจะหา turbo ลูกเล็กๆ มาใส่ดูนะครับ หรือ supercharge ก็ได้ สงสัย วิ่ง ล้อยกเลย เร็วกว่า กระสุนรถถังอีก

7. ccat

155
    0
    0
    :eek: :eek: พูดจริงหรือพูดเล่น ผมรอนะครับ (อย่าลืมใส่ไนตรัสด้วย)
    :rolleyes:

8. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    พี่ธนากะเฮยชัยจะวิ่ง Dragเหรอครับ หยั่งงี้ เบ็ดเสร็จประมาณ 9 วิ 555

9. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    วิ่งแอลกอฮอล ยิงแกส + ระบบอัดอากาศไปเลยพี่ ทางตรงไม่ต้องพูดถึงพอถึงทางโค้งปล่อยพวงมาลัยแล้วพนมมือเลยครับ :D

แก้ไขล่าสุด: 22 กันยายน 2006
  10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ถอยเลยครับคุณธนา จะได้ไปขับด้วยกันหลายๆ คน มันส์ดีครับ

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อย่างเฮียชัยขับไม่ไหว ไม่ใช่แน่ครับ มือรถใหญ่สมัยผมยังแข่งอยู่บนถนนอยู่เลย

12. ccat

155
    0
    0
    :rolleyes: :rolleyes: ช่วงนี้คุณกิตติถาโถม 2 จังหวะมาแต่ละคัน น้ำลายไหลเลยครับ สวยสวยทั้งนั้น แต่ผมคงจะหมดไฟแล้วเพราะอายุ 47 แล้วนะครับ :mad: :mad:

13. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    เฮียชัยครับ อายุแค่นี้ยังไม่เท่าไหร่หลอกครับ ยังขับได้อีกนาน ผมว่าถ้าเฮีย จับ2จังหว่ะสักพักก็อยู่มือแล้วครับ ยิ่งประสบการณ์เยอะๆอย่างนี้ ผมว่ากลัวคนรุ่นหลังจะตามไม่ทันซะมากกว่า;)

14. ccat

155
    0
    0
    :) :) ขอบคุณครับคุณเต้ยผมจะลองหาเวลาเปิดโอกาสให้ตัวเองอีกสักครั้งยังไงก็สอนให้ด้วยนะครับเพราะขับแต่รถใหญ่วิธีการคนละแบบเลยครับ :) :)

15. Thana Thanakul

0
    0
    0
    อายุเป็นเพียงตัวเลข ม่ายยยสามมมคานนนน

อายุเป็นเพียงตัวเลข ม่ายยยสามมมคานนนน ตกลงศาสตัดสิน ให้ ซื้อ ปีหน้านี้แหละ รอโบนัสสิ้นปี ออกก่อน แหะ แหะ

16. ccat

155
    0
    0
    :rolleyes: :rolleyes: ศาลท่านเปาหรือ จะได้ไปขอความปราณีกับท่านอีกคน :D :D

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38

:D :D อ่อยเหยือโรยรำไว้ครับ จะได้มีหลายๆคนมาขับเล่นกันครับ
    อายุไม่สำคัญหรอกครับเฮียชัย ผมก็เลขสี่แล้วครับ มามันส์ด้วยกันดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้