ให้ดูกันอีกครับ ยี่ห้อ FA alonzo kart

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    จริงๆ ก็เป็นของ Tonay Kart ครับ แต่เป็นโปรเจ็คพิเศษ โดยร่วมมือกับ Fernando Alonzo ครับ
    เมื่อก่อน Alozo ก็ขับ Tony Kart.....
    รถสวยครับ อยากได้อีกแล้วครับ จริงๆ อยากได้ทุกยี่ห้อเลยครับ

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    สวยจัง

3. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    เห็นช่วงนี้พี่กิตติสนใจรถใหญ่จัง สงกะสัยจะถูกหวยรวยร่ำซำ ท่าทางจะมีโปรจงโปรเจกอะไรแน่ๆ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เปล่าครับ แค่เอามาให้ดูกันเฉยๆ
    ส่วนเรื่องอยากได้ มันก็เหมือนรถยนต์อะนะ
    อยากได้หลายๆ แบบ หลายๆ สไตล์
    แต่ไม่มีปัญญา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้