งานเปิดตัว Click i ที่ สยามแสควร์ + ฟรีคอนเสริ์ต

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Poomee, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    C mon Everybody Click ปฎิบัติความมันวันคลิ๊ก อาทิตย์ที่ 17 สิงหาคมนี้ เที่ยงตรง 3 ทุ่ม @ สยามสแควร์

งานนี้มีทดลองขับฟรี แล้วก็มี Moderndog , ETC , Slot Machine ,ก้านคอคลับ แล้วก็ พี่บี้ เดอะสตาร์ ด้วย
    งานจัดที่ ลานหน้า HardRock cafe

รายละเอียด จาก link นี้เลยจร้า
    http://www.the-cycle.com/webboard/topic.php?id=00003840

2. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    วันนี้ ได้เห็นคลิกไอ ตัวเป็นๆแล้วครับ เขาเพิ่งเอามาวางขาย ในสหกรณ์ ในวิทลัยผมครับ
    สวยดีครับ คันเล็กๆ น่ารักดี แต่ใหญ่กว่า icon ไฟท้ายโหดไปนิดนึงครับ ^^

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เหอๆ ติด งาน มิทติ้ง ของ Cpc ไป มิ ได้ งิ ถ้า ขอ บอกว่า ยังไง ผมก็ จะ เอา ชุด สี มัน มาใสให้ได้
    เหอๆ

4. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ลองขับแล้ว คลิก ไอ วิ่งดีนะแต่ตัวเก่าวิ่งดีกว่า 5555+
    (เข้าข้างตัวเอง:D:D:D:D)

5. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เหอๆ ชอบ สาวๆที่ สยามมาก กว่า 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้