ชี้แจงครับ ไอ้คนนี้มันคือใครไม่รู้ เอาผมไปแอบอ้างในHI5

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย FREEconDOM, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FREEconDOM

FREEconDOM New Member Member

60
    4
    0
    http://chay006.hi5.com

ถ้าใครพบเห็น หรือ มีไอ้คนนี้เป็น friend รูปที่มันใช้ กับสิ่งที่มันพูดไม่ใช่ผมนะครับ ส่วนทีแอบอ้างไปไม่รู้เท่าไหร่

จริงๆผมไม่มี HI5 แต่มันไปเอารูปมาจากเว็บหรือคลับของผม

คนรู้จักมาถาม กันเยอะครับ ปวดหัว

แม่งเอาอะไรไปพูดมั่งก็ไม่รู้ ไร้สาระจริงๆ

เห็นคนอื่นโดนกัน มาโดนมั่งแม่งอย่างนอย

แล้วรูปผู้หญิงที่มันตัดรูปมาปะไว้ข้างๆ นั่นใครก้ไม่รู้

จากตอนแรกไม่ได้ทำ HI5 ตอนนี้เลยต้องทำ

ถ้าโพสลิงค์ถึงผู้อื่นผิดกฎของบอร์ดก็ลบได้เลยนะครับ:D:D

หากคำพูดของไอ้ //chay006.hi5.com ไปสร้างความรบกวนกับใครผมต้องขอโทษด้วยนะครับ มันไม่ใช่ผมครับ

ส่วนHi5 ของผม มีอยู่ในช่องลิงค์เล็กๆข้างล่างซ้ายครับ

จริงๆแล้วมันไม่ได้แอบอ้างแค่ผมคนเดียวนะครับ คนอื่นที่มันเอาไปแอบอ้างก็มีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กรกฎาคม 2008
  2. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    อ้าว ๆ ๆ ๆ โดนกันอีกแล้ว

ไอ้พวกที่ชอบเอารูปคนอื่น ไปแอบอ้างเนี่ย

3. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    กำ.........โดนแบบนี้กันเยอะนะครับ ตั้งแต่ Hi5 มันเข้ามาเนี่ยะ

FREEconDOM ถูกใจสิ่งนี้
  4. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เห็นใจเลย ครับ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ทำเพื่อไรเนี่ยะ

6. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ซวยไปครับ

7. FREEconDOM

FREEconDOM New Member Member

60
    4
    0
    คร่าวๆนะครับ เท่าๆที่มีคนสืบมาให้ คือไอ้นี่มันชื่อชาย

มันจะไปจีบสาว โทรไปหา เล่นm จีบเค้าไปทั่ว

มันก็อ้างว่ารู้จักกับคนนู้นคนนี่ ทั้งๆที่มันไม่รู้จัก

ไปเรียนเมืองนอกพึ่งกลับมา บ้าบอ อะไรไม่รู้

ใครโดนมันม่อ นั่นไม่ใช่ผมนะครับ ผมมีแฟนแล้ว

แม่งอย่างน่าเบื่อเลยไอ้คนประเภทนี้

ผมแอดมันไปแล้วมันก็รับ แล้วมันก็ลบผมออกไปเรียบร้อย

หมดปัญญาเลยต้องมาชี้แจง เฮ่อออ ขอบคุณครับ

8. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........โดนกันไป.............

9. BT

BT New Member Member

104
    3
    0
    มันน่าโมโหจริงๆครับ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แม่ง ไอ้พวกนี้ ไหวมั้ยนี่ !!!!

11. zing69

zing69 New Member Member

56
    0
    0
    อ่านลายเซ็นแล้วน่าสงสารจัง

12. แย่เลยนะครับ...

13. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    อยากจะบอกมันจริงๆ เลย ว่าถ้าไปเมืองนอกได้ ทำไมมันซื้อรถเองไม่ได้ ต้องเอารถคนอื่นมาฟอร์ม มีเท่าไหร่ก้อเอาเท่านั้นดิ มัวแต่เพ้อฝัน เอาเวลาไปทำมาหากิน ดีกว่า

ขี้ซุยจริงๆ

14. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    โดนกันเยอะจริงๆ สงสัยมีที่เจ้าตัวยังไม่รู้อีกเยอะเลย

แล้วเอารูปไปใช้ไม่ว่า คิดว่าเค้าชอบรถเรา

แต่ว่าเอาทำเสื่อมเสีย กับอ้างว่าเปงของตนนี่รับไม่ได้จิงๆ

15. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เด๊ยวนี้มีเยอะครับพวกแบบนี้

16. คนแบบนี้มีเยอะครับ ที่ทำงานเดียวกับผมก็มี เอารูปรถคนโน้น คนนี้มาลง
    อ้างว่าเอ็นรถของตัวเองทั้ง ๆ ที่เราก็รู้ ๆ อยู่ แต่ไม่อยากพูด ถือเป็นพวก
    โรคจิตชนิดหนึ่งครับ

17. D-max Monster

D-max Monster New Member Member

335
    3
    0
    ถูกครับ

ไม่มีแต่อยากจะมี เลยยืมคนอื่นโชว์ไปก่อน

18. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    มีเพื่อนคนนึงเอารุปรถชาวบ้านมาลง ก้อถามมันว่ารถมึงหรอ ถึงเอามาลง

มันบอกสวยดีเอามาลงเล่นๆ คาดว่าเอาไว้หลอกล่อผู้หญิงมั้ง เหอๆ

19. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    เลวได้ใจจิงๆพวกแอบอ้างนี่จับได้ต้องเอาท่อไอเสียยัดตูดแบบหนังเรื่อง" The Mash "หน้ากากเทวดาเลย...อิอิ ปล.หยาบคายไปนิดขออภัยคับ..:D

20. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    กำเลย...ไอ้พวกที่ชอบแอบอ้างนิ

21. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เกรียนเทพเลยแบบนี้

22. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ใจเยนๆน้องซึน พี่ก็โดน

23. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    มีรถสวยๆต้องทำใจครับ แต่อ้ายหมอนั่นก็ไม่ไหว

24. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    เอาไปแอบอ้างซะงั้น

25. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    พวกนี้โรคจิต ชอบแอบอ้าง

26. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    ต้องภูมิใจครับ ว่ารถเราสวย

ลบไปแล้วก็อภัยเค้าไปเถอะนะครับ

27. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  28. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    ช่วงนี้โดนกันเยอะ

29. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    เกรียนเยอะจริงๆ ในHi5

30. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    "ปัญญาอ่อน"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้