New Lancer . . . . . . . . . .

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kaijin, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    ไม่รู้มีใครเคยโพสไว้หรือยังคับ แต่ส่วนตัวผมว่าสวยแหวกแนวดีคับ ไกล้ๆ evo10

2. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ชอบมากครับ ผมว่าสวยดีนะ

3. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    อับให้คร๊าบบ

เห็นนานแว้ว ละ

แต่ถ้าจะเข้าไทย คงต้องรอให้ตัวที่ขายอยุ่ ขายหมด ก่อน ถึง จะมี หละ คับ อิอิ

4. ในต่างประเทศเขามีขับกันมาเป็นปีแล้วครับ แต่ประเทศไทยถ้ายังขายรุ่นเก่าที่มีอยู่ไม่หมด คนไทยก็ยังไม่มีโอกาศได้ใช้รุ่นนี้

Mitsu..คงบอกว่า พวกคุณคนไทยถ้าอยากใช้รถรุ่นใหม่ๆเหมือนต่างประเทศ ก็ต้องช่วยๆกันซื้อรุ่นเก่าให้หมดก่อน 55555

5. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  6. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ไม่แน่ใจว่าทำไม มิตซูในประเทศไทย เปิดตัวช้ามากเลยคับ รุ่นนี้สวยคับ ผมเคยเห็นรถมาเลย์แล้วคับ สวยดีคับ

8. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    อนาคตคันนี้ เป็นรถแต่งแรง แน่ๆๆๆๆ

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยครับผม

10. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    แม่นางช่างงาม หยดย้อย

11. JZA31

JZA31 New Member VIP

74
    3
    0
    รอให้เข้ามาสักที อิอิ

12. สวยจังงงงงงงงงงง

13. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    งามครับ ถ้าเปิดตัวเมื่อไหร่ วิ่งกันเพียบแน่เลย ดูเด่นกว่ารถเก๋งทั่วไปในตอนนี้

14. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ไม่แน่ใจว่าที่เขาไม่กล้าเอาเข้ามาเพราะ รถเก่ายังค้างอยู่เยอะ หรือ เขากลัวคนไทยจะเอามาทำ evo หมดแล้วไม่ซื้อรถแท้เขากันแน่เพราะเห็น ออก lancer มากี่รุ่นคนไทยก็จับมาแปลง evo ได้หมด ตั้งแต่ e-car ck2 และ cedia ( ขนาดเปลี่ยนโฉมหน้าก็แล้วให้กับรุ่นหลังๆก็แล้ว )

สุดท้ายญี่ปุ่น คงคิดกันว่าถ้ารีบเอาเข้ามาเดี๋ยวก็จับแปลงอีกตามเคย จึงไม่รีบไม่ร้อนในการสั่งผลิตรถตัวถังรุ่นนี้ในไทย และของเก่ามันก็ยังขายได้อยู่จึงไม่มีความจำเป็นต้องรีบเปิดตัว ( ให้เจ็บตัวเพราะขายรถแท้ไม่ออก )

ใครใจร้อนอยากได้ evo x ก็ต้องสั่งนำเข้าเอา ใครงบน้อยหรือไม่รีบไม่ร้อน ( ไม่มีความกระเหี้ยน กระหือรือ ที่จะมี evo x ถึงขนาดนั้น ) ก็รอรถแปลงกันต่อไป

15. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อยากได้คับ สวยจัง

16. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ถ้าเข้ามาขายเมื่อไหร่ ขอให้สเปคเดียวกันตัวนอกเลยนะ

17. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
  18. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    สวยครับ

19. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    ช่วงนี้กำลังโล๊ะของเก่าอยู่ครับ ส่วนลดรุ่นเก่าดีมั่กๆ แต่ซื้อไปก้อช้ำคับตัวใหม่กำลังจะมาแล่ะ

20. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ดูสปอร์ตดีครับ หล่อมาก

21. pee4

pee4 New Member VIP

35
    1
    0
    สวยมากครับ อยากรู้ราคาจัง ถ้าไม่แรงมากก็น่าสน อิอิ

22. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    สวยมากครับ...

23. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0

คิ คิ

24. lMaFeaR_TiSl

lMaFeaR_TiSl New Member Member

16
    0
    0
    รอซื้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้