รูป มีทติ้งเดือนสิงหา๕๑

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย ZAZI, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZAZI

ZAZI Member Member

38
    0
    6
    ไม่ได้โพสท์ ไม่ได้ตั้งหัวข้อซะนาน งงเล็กน้อย
    งานนี้มีรายละเอียดเยอะมีอะไรใหม่ๆที่จะเกิดกับคลับเรา
    ดูรูปฮาๆกันไปก่อน รายละเอียดที่ว่าเดี๋ยวรอคนหน้าตาดี แฟนน่ารักมาสรุปละกัน

รูป๑ นายก๊อป กับสายไหมเจ้าอร่อย ให้เพื่อนได้รองท้องกันก่อน เพราะมากันช้าพอควร
    รูป๓ นายเส็งกะน้าว่าวเล่นฟาดชามเปลเรย

2. ZAZI

38
    0
    6
    ศศิ : ก๊อปขึ้นไปนั่งกินกันก่อนเหอะ หิวอะ
    ก๊อป: เดี๋ยวก่อนดิ เพิ่งมากันไม่กี่คนเอง ผมทานข้าวมาแล้ว
    ศศิ: ..............
    รูป๑ มากันพร้อมหน้าก็เริ่มทานกัน ไม่มีใครคุยกะใครละ
    รูป๒ ธงธง ๒๑๐ ขวัญใจเกย์เฒ่า ก็มา
    รูป๓ เริ่มอิ่มกันละ

3. ZAZI

38
    0
    6
  4. ZAZI

38
    0
    6
  5. ZAZI

38
    0
    6
    เริ่มอภิปราย โดยท่านหนึ่งมาด

6. ZAZI

38
    0
    6
    คั่นเวลา การอภิปราย ด้วยการเช็คบิล สังเกตุมาดเจ้าสัวน้าว่าว ที่รูปแรก

7. ZAZI

38
    0
    6
    เคลื่อนย้ายลงไปที่จอดรถ

8. ZAZI

38
    0
    6
    พูดคุยประเด็นต่างๆ กันต่อ ก่อนแยกย้ายกันกลับ

ไม่ได้เจอเพื่อนๆนาน น่ารักและสนุกสนานเหมือนเดิม

แล้วพบกันใหม่คราบบบบ กับอะไรใหม่ๆที่จะเกิดขี้น

9. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
  10. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เฮ้ยยย ... ผมนั่งกอดอก แล้วแขนใครละนั่น :eek::eek::eek::eek:

11. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    สนุกมาก ๆ ครับ

ครั้งแรกในรอบปีที่มากันเยอะ คุยกันสนุกเลย

ว่าง ๆ จะมาลงรูปให้ดู

12. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    อย่าช้า

13. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    เราไปทันกินพอดีเลยอิอิๆๆ

14. เสียดายไม่ได้ไปอ่ะ......ติดทำโอครับ
    ปล.มีอะไรเปลี่ยนแปลงบ้างป่าวครับ

15. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    .......

มากันเยอะจัง อยากไปอ่ะ:)

16. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    อยากไปทุกครั้งเลยแต่รถ พัง!

17. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
  18. GTR.

1,328
    28
    0
    งานนี้คนมาเยอะจริงๆ ขอบคุณทุกคนมากๆๆ

ส่วนเรื่องการเปลี่ยนแปลง คงมีแต่

หลังจากนี้เราจะนัดทุกๆ 2 เดือนนะครับ และนัเกัน เสาร์ที่2ของเดือนคู่นะครับ

ยกตัวอย่าง เดือนนี้ที่เรานัดเจอคือ เดือน 8

งวดหน้าเราจะนัดกัน เดือน 10 เสาร์ที่ 2 นะครับ คราวต่อไปก็เป็นเดือน 12 เสาร์ที่ 2 เหมือนกัน

:):):):):):):):)

19. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เยี่ยมเลยครับ แมทนี้มากันอบอุ่นเหมือน ครั้งแรกๆๆ
    รถผมก็เสร็จทันด้วย....อิอิ......ว่าแต่พี่กลอฟเอารูป
    ไข่ย้อย แบบ หวาน ..........มาชมหน่อยนะพี่กลอฟ

20. GOF C110

319
    2
    0

เดือนหน้าครบรอบวันเกิด Skyline Club ต้องขอนัดด้วยนะ

รายละเอียดรอให้ นายไข่ มาบอกนัดนะครับ

มาดูรูปกันเลย

พ่อหนุ่ม ( ZAZI ) ที่มาเป็นคนแรกของการนัดมิตติ้ง หลังจากที่ได้เป็นโสด

21. GOF C110

319
    2
    0
    อิจฉาเพื่อนผมจังเลย คนหน้าตาดีก็อย่างนี้แหละ

นั่งใกล้กันยังต้อง.............ฟ้องด้วยภาพ...................

กลุ่มแม่บ้าน

22. GOF C110

319
    2
    0
    R30 หล่อโคตร ๆ

R30 ของน้องชายนายเบียร์ มากับเครื่อง RD 28 เห็นแล้วนึกถึงอดีตของน้องน้ำหวานเลย ขับสนุกมาก

R30 นายเส็ง

C10 สวยงาม คันแรงของนายหรั่ง ลงสนามบ่อยจนไม่มีเวลาเก็บของท้ายรถเลย

23. GOF C110

319
    2
    0
    ป้ายชื่อร้าน

หนุ่มผมยาวตัดผมแล้ว

คนอะไรอ้วนวันอ้วนคืน

รูปเรื่อย ๆ ไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2008
  24. GOF C110

319
    2
    0
    ใครก็ได้ช่วยแก้ไขให้รูปมันเรียงเป็นแนวตั้งหน่อย

25. lorkode

552
    1
    0
    รายนามผู้มามีทติ้ง
    เริ่มด้วย .......
    ........พี่ศศิ C210
    ........พี่กลอฟ C110 + คู่ชีวิต
    ........พี่หรั่ง C10
    ........พี่หนุ่ม 3026
    ........พี่ธง C210
    ........ไข่ย้อย C210+หวานใจ
    ........น้าว่าว 30
    ........เส็งเคร็ง 30
    ........มด C10
    ........ตั้ม C210
    ........ตาเบียร์ อสูรกายจรูดหัก + หวานใจ
    ........กระผม หล่อลงเบื้อย + หวานใจ
    ........ต้นแนวซิ่ง 30 +หวานใจ + การ์ดคุ้มครองส่วนตัว
    ........ปิดท้ายด้วย พี่ ปี้คับ ........แกมาปิดท้ายเลยแต่ก็มาครับ
    แล้วก็ผ่านไปด้วยดี แฮปปี้ ทูยูกันทุกคน

เท่าที่จำได้ตามนี้นะครับ ตกหล่นใครไปขอ อำภัยไว้ ณ. ที่นี้
    นี่เป็นอีกครั้ง ที่ น่าชื่นใจ คราวหน้า ขอแบบนี้อีกนะครับ คุยกันมันดี

26. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เสียดายจังเลย

ไม่ได้ไปอ่ะะะะ

คิดถึงพี่ๆทู๊กกกคนเรยยยย ค๊าบบบ

27. GTR.

1,328
    28
    0
    เห็น บัก ไข่ แล้ว ตา ร้อน ผ่าวๆๆ

:flame: :flame: :flame: :flame: :flame: :flame: :flame: :flame:

28. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ครั้งหน้าจะพยายามไม่พลาด:D

29. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    ตั้ม C 110 จ้า อิอิๆๆ

30. lorkode

552
    1
    0

ขออำภัยไว้ ด้วยนะตั้ม.......อิอิ ไม่เจอกันนาน จำบ่อได้
    ยิ่งตัดผมใหม่ยิ่ง หล่อผิดหูผิดตา ทิ้งมาดเซอร์ เราเลยงง
    แก้ไขด้วยตัวเองเลย เยี่ยม อิอิ..........แมทหน้ามาใหม่นะ
    ขอให้ พี่น้องชาว สกายไลน์เซ็ทรถ เสร็จให้ทันกันด้วย
    เรื่อง วันและเวลา ช่วยติดตามกันในบอร์ด รับรอง ไม่เหงา
    เหมือนครั้งก่อนๆๆ แน่ เพราะ เรา มีกิจกรรม เพิ่มเติม แน่นอน

เช่น แจกซองผ้าป่า พาไปอาบน้ำ ตามกันไปที่เที่ยว เหนี่ยวเด็กขายพวงมาลัย
    อะไร ทำนองเนี่ย........................อิอิ ใครไม่มา พลาดแน่ๆๆ งวดหน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้