สอบถามเรื่องเซ็นเซอร์ของเครื่องD16Y4ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thekopus, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thekopus

thekopus New Member Member

33
    7
    0
    เจ้าเซ็นเซอร์ต่างๆของD16Y4 MT เนี่ยมีอะไรบ้างครับที่ต้องเปลี่ยนรถ2แสนกว่าแล้วครับ แล้วต้องใช้งบประมาณเท่าไรครับ จะได้เก็บเป็นข้อมูล ขอบคุณครับ

2. Sensor เค้าไม่ได้เปลี่ยนตามเลขไมล์นะครับ ถ้าไม่เสียก็อย่าไปเปลี่ยนมันเลย

3. thekopus

thekopus New Member Member

33
    7
    0
    ขอบคุณ ท่านชอลิ้วเฮียงอีกครั้งครับ ก็ประมาณว่าเปลี่ยนตามอาการกันไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้