ถามเรื่องsunny&sentraclubหายไปไหนอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปdfs, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามเรื่องsunny&sentraclubหายไปไหนอ่ะครับ หาไม่เจอ

1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เรื่องไหนเอ่ย พักนี้หลายเรื่องเหลือเกินครับ
    ลองหาดูหน้าหลังๆครับ ไม่น่าจะถูกลบไปนะ

nv1020 และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  2. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ยังอยู่ครับ :D

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อ่ะ มาอีกและ บุคคลทั่วไป สงสัย อีกแล้ว :D:D:D:D

SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  4. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    มาช่วย สงสัย ก๊าบบบ:D:p:D

BOAM...B12 และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  5. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    สอดแนมต่อไปครับพี่ติ่ง จับได้เรียกไปขยี้ด้วยนะครับ:mad::mad::mad:

6. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    แหะ ๆ แบบว่า ไม่รู้จักอะครับ
    มีด้วยเหรอครับ Sunny&Sentra Club
    ไม่เคยรู้จักนะครับ จิง จิง นะ

BOAM...B12 ถูกใจสิ่งนี้
  7. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    คลับ เซนทรา กับ คลับซันนี่ไทย ไม่ถูกกันหรอครับ

พอดี ผมแว๊บไปมา 2 เว๊บนี้อ่า

- -"

8. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อย่าคิดมากเลยครับ ผมไม่อยากให้คิดแบบนั้นด้วย
    แต่ด้วยรูปการณ์ ณ ปัจจุบัน มันก็เถียงไม่ได้

มันเป็นเรื่องเมื่อนานมาแล้วครับ จนกลายมาเป็น 2 คลับแบบนี้
    จนในปัจจุบัน สมาชิกบางท่านยังไม่รุ้ว่า มีอีกคลับด้วยซ้ำ
    เรื่องที่สมาชิกเก่าๆเจอมา สมาชิกใหม่ๆพลอยรับผลไปด้วย
    มันไม่ใช่ทุกอย่าง แต่ก็คงเถียงไม่ได้ครับ

9. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    งานเข้าอีกละครับ....

nv1020 และ BOAM...B12 ถูกใจสิ่งนี้
  10. BumpBy

4,054
    807
    113

รู้จักแต่ Super&Slim Club ใช่ป่าว... :D:D:D

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  11. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    จริง จริง แล้ว

มันไม่ใช่ ระหว่าง คลับ น่ะครับ

เป็นเรื่อง ของ บุคคล มากกว่า ครับ

แต่ คราว นี้ บุคคล ทาง นู้น

พยายาม จะ ทำเรื่อง ระหว่าง บุคคล ให้ เป็น เรื่อง ระหว่าง คลับ น่ะครับ

เพราะ ว่า ถ้า เรื่อง แดง แล้ว กลัว จะ ไม่มี เพื่อน อยู่ ข้าง

กลัว จะ เสีย คน ตอน แก่

กลัวโดน ถอน หงอก

พยายาม สร้างกระแส ให้ Sunny Thailand

เป็น ที่ น่า รำคาญ กับ สมาชิก ของ เขา

ยกตัวอย่าง กรณี คุณ ลิ้ม B11 นะครับ

ใคร แนะ นำ ให้ คุณ ลิ้ม ทำ เช่นนั้น

น่าจะ รู้ตัว ดี นะครับ

เคย มี คำสั่ง หรือ มติ กรรมการ อะไร ซักอย่าง

ไม่ให้ สมาชิก ภายใน คลับ ทาง นู้น

ติด ต่อ กับ สมาชิก ใน คลับ ของ Sunny Thailand น่ะครับ

ทาง Sunny Thailand เคยพา สมาชิก

ไป แนะ นำ ตัว กับ ทาง สมาชิกท่านอื่น ของคลับ ทาง นู้น แล้ว

แต่ ผล ตอบ รับ ไม่ น่า เป็นที่พอใจเท่าที่ควร

สำหรับ เนื้อหา การตอบ ถึง จะ ถูกลบไป แล้ว

แต่ มี เซฟ ไว้ ครับ

ถ้า อยาก จะ ทราบ จริงๆ

ก็ เชิญ วันมีตติ้ง ได้ ครับ

เดี๋ยว จะ พา หลักฐาน ไป ให้ ดู

สมาชิก ท่านใด ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องในวิบากกรรม นี้

ก็ ตาม สบาย ครับ

จะ เข้า เวป ไหน ยังไง ก็ ได้

เต็ม ที่ เลยครับ

ทาง เรา เปิด กว้างครับ

12. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    เอ้า!!!! เอาไก่ไป 1 ตัว
    ลากไปกินในน้ำซะ
    แล้วอย่ามาเพ่นพ่าน
    อีกนะจ๊ะ ลัลล๊า

ปล.ผมรู้ว่าพวกคุณเข้ามาอ่าน

13. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  14. BumpBy

4,054
    807
    113

:cool::cool::cool:

15. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    พี่ครับ ผมไม่กินเนื้อสัตว์น่ะ คร๊าบบบบ

16. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ซันนี่ไทยคม ซันนี่ไทยใหญ่ ซันนี่ไทยทรงดำ

ซันนี่ยูโฟร์ ซันี่ไทยเดิม เลือกอยู่กันตามสบายครับ:D

nv1020 และ BOAM...B12 ถูกใจสิ่งนี้
  17. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ซันนี่เกย์ไทย มีมั้ย

18. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

19. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ผมเคยแอดเมลจากสมาชิก SS ครับ คุยแค่ครั้งเดียว จากนั้นหายไปเลยครับ หุหุ งง เหมือนกัน

20. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ไหนๆๆ

OaTT_B14, nv1020 และ BOAM...B12 ถูกใจสิ่งนี้
  21. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    คนนะ ไม่ใช้แมววววววววววววววววว
    555555555555++++++++++++++:D:D:D:D:D:D

22. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    จุ๊ก กรู้ อิอิ

23. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ไหนๆ ยังไงๆ

ผมว่า ไม่ต้องถามหรอก ว่าจะถูกกัน หรือ ไม่ถูกกัน

แต่น่าจะเห็นกันดีอยู่แล้ว ว่า ไม่ได้อยู่ด้วยกัน ..

มันก็แสดงให้เห็นแล้วน่ะครับ ..

ต่างคน ต่างอยู่ ... ส่วนสมาชิกท่านใด จะยังไง ก็ตามแต่

ไม่มีใครว่าอยู่แล้ว

แต่คนตั้งกระทู้ ถ้าไม่เห็นเค้าอยู่ เค้าก็คง หนีหายตายจากไปแล้วล่ะมั้งครับ...

OaTT_B14 และ BOAM...B12 ถูกใจสิ่งนี้
  24. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    มาเยอะเลยยยย หุหุ :D:D:D

25. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    สวัสดีครับ คุณผู้อยากรู้ ผมว่าเรื่อง แบบนี้ ถ้าใครคิดว่าตัวเองเป็นผู้ใหญ่พอ ก็น่าจะออกมาเปิดเผยตัวตนนะครับ

ลองเข้ามาคุุุยกัันได้นะครับ แล้วแจ้งด้วยนะครับ ว่าจะให้เปิดเผยหรือปิดไปให้มันจบๆไปก็บอกนะครับ

รับรองว่าจะไม่บอกใคร จุ๊ จุ๊่

ถามว่ามีชื่อ คลับที่คุณถามรึปล่าว ผมก็บอกได้ครับว่ามี เพราะผมก็เติบโตมาจากที่ นั่น ถึงไม่ใช่รุ่นแรกๆ

แต่ก็พอรู้อารายมาบ้างครับ แต่ไม่รู้จาพูดอาราย เพราะมันเยอะครับ เยอะจนจำไม่ได้

แต่เมื่อผมมาอยู่ที่ใหม่ และมีน้องๆอยู่ที่นี่กันเยอะ พวกผมก็จะพยายามทำให้ที่นี่ ดีขึ้นครับ

เพราะผมรักทุกคน อิอิ( เราอยู่ที่ไหนเราก็ต้องทำให้ที่นั่น เจริญขึ้นครับ ไม่ใช่ให้เจริญลง)ิ

ผมบอกตามตรงนะครับ ไม่มีใครเค้าไปบอกคนอื่นว่าเราทำหรอกครับ อย่าไปทำอารายบางอย่างที่ทำให้คนอื่นเค้าเห็นความคิดของเราเลยครับขอเถอะ นะครับ นะครับ นะครับ 555+++

OaTT_B14, nv1020 และ BOAM...B12 ถูกใจสิ่งนี้
  26. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สงสัยวันนี้วันมามากยาวเชียว... :D:D:D
    ล้อเล่นนะคร๊าบบบบ พี่หนุ่มรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.... :p:p:p

27. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เลือกตั้งครั้งหน้า ผมจะเลือกพี่ครับ แหม่ เลือดมันแรงจริง ๆ
    :D:D:D

28. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ขออ้าง นิดนึงนะครับพี่ เพราะ อยู่มาจะสามปีแล้ว เพิ่งเคยเห็น พี่หนุ่ม ตอบทู้ ยาวววววววววววววววววววววววววววววววววว ขนาดนี้:D:D:D:D:D

หาไม่เจออะครับ ที่อยู่หน้าคอมมูนิตี้อ่ะครับ

หาไม่เจออะครับ ที่อยู่หน้าคอมมูนิตี้อ่ะครับ ที่แต่ก่อนจะอยู่บน เปอโยคลับอ่ะครับ งงจิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้