New Mio หัดเเต่ง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย rung_nu, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ใครมีรูป MIO ใหม่แต่งสวยๆๆๆๆๆบ้างอะครับเอามาโพสให้ดูกันบ้างนะครับจะเอาไปเป็นแนวในการแต่งรถผมบ้าง.....คือว่าผมพึ่งหัดแต่งรถอะครับยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวตัวยนะครับพี่น้องคร้าบบบบบ

2. rung_nu

889
    2
    0
    ไม่มีใครแต่ง mio กันเลยหรอครับหรือว่ามันไม่นิยมอะครับ

3. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
  4. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    แต่งคับ แต่รูปใหญ่เกินอ่ะ มันลงไม่ได้อ่ะคับ ทิ้งเมล์ไว้ดิคับ เดี๋ยวส่งรูปให้ดูแต่ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะคับ
    พอดูได้ ไว้ขี่เล่นๆไม่มีไรทามเลยซื้อตาแต่งเล่นๆ

5. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
  6. rung_nu

889
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ [email protected] เมลผมเองขอบคุณล่วงหน้าสำหรับรูปด้วยเลยนะครับ

7. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    ผมแอดไปแล้วนะคับ ถ้าเจอผมออนก็ทักด้วย [email protected]จาได้ส่งรูปให้
    เมล์ผมเพื่อนเยอะจามไม่ได้ ช่วยทักด้วยนะคับ:D

8. rung_nu

889
    2
    0
    ครับจัดไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้