p11 ติดแก๊สแล้วตัดปั้มติ๊กกันรึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย blueber, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blueber

blueber New Member Member

36
    0
    0
    ไม่ทราบว่าจำเป็นไหมครับว่าต้องตัด ปั้มติ๊ก P11 ปั้มรถเราเสียง่ายไหมครับ แล้วถ้าเสียในอนาคตนี่ราคาเบิกศูนย์เท่าไหร่ เซียงกงเท่าไหร่ หายากไหมครับ แล้วพี่ตัดกันรึเปล่าครับ ใครมีประสบการณ์ปั้มติ๊กเสียมาแชร์ให้ฟังหน่อยสิครับ

2. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ตัด เพราะท่อน้ำมันแตกอ่ะครับ

รถเลขาผมน้ำ(มัน)แตกคาห้องเครื่องมาสามรอบแล้ว

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    รู้สึกว่าของผมไม่ได้ตัดอ่ะ

แต่ยังไม่แตกคาห้องเครื่อง

เรื่องราคาอยากรู้เหมือนกันอ่ะ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ของผมก็ไม่ตัดครับ

5. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ไม่ได้ตัดเหมือนกัน....รู้สึกสวิทช์ออโต้มัดตัดปั๊มติ๊กตอนเปลี่ยนเป็นแก๊สให้อัตโนมัติเลย

6. คล

คล Guest

0
    0
    0
    ผมตัดครับ ยังไม่พอ ตัดหัวฉีดด้วย เพราะน้ำมันยังหาย

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ไม่ได้ตัดเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้