4ag ขับหลังแท้ ใส่ลิ้นปากแตร 4 ลิ้นได้ไหม

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย sumeth c., 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sumeth c.

sumeth c. New Member Member

2
    0
    0
    4ag ใส่ลิ้นปากแตร 4 ลิ้น ตรงท่อไอดี อย่าง 20 วาล์ว ได้ไหมครับ ถ้าได้ ทำที่ไหน บอกด้วยครับ น่าลองดูครับ คงโหดน่าดูเลยครับ

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ในรูปมัน คาบิว 4 ลิ้น

แต่ถ้าเอา 4 ลิ้นของ 20V มาใส่ มันเป็น หัวฉีด

แต่ใส่ได้ ต้องมี adapter แปลงนิดหน่อย

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ต้องทำ adapter แปลงครับไม่ยากและต้องทำชุดสายไฟหัวฉีดด้วยครับ
    ทำได้ไม่ยากครับ มีหลายที่แปลงได้ครับ

4. sumeth c.

sumeth c. New Member Member

2
    0
    0
    มีใครเคยทำไหม ทำที่ไหนครับ ทำแล้วเป็นไงบ้างครับ บอกด้วย

5. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    ลองที่ Cake maker ดูสิคับ
    พี่ตุ้ม 081 920 4300

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้