Red Ex หัวเชื้อน้ำมันเบนซิน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย I'm Designer, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    Red Ex หัวเชื้อน้ำมันเบนซิน ใช้ดีป่าวครับ ใครเคยใช้มั่งครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    เคยใช้แล้ว รู้สึกเหมือนเดิมครับ

3. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    มันใช้ล้างระบบเชื้อเพลิงนิช่ายมะ ก็อาจจะดีนะ แต่คงไม่ได้รู้สึกอะไรมากมายเพราะมันไม่ใช่บูสเตอร์
    ระบบก็น่าจะสะอาดขึ้นมั้งเช่นพวกหัวฉีดไรงี้ ผมเคยใช้มา3-4ขวดใหญ่ เห็นว่าล้างคราบเขม่าหรือตะกอนในระบบ แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้ใช้แล้ว ปีนึงใช้ทีสองที

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    เคยใช้ครับ เอาไว้ล้างหัวฉีด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้