คอมแอร์เสีย ซ่อมประมาณเท่าไหร่

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :eek:แอร์ไม่เย็นเลย คอมแอร์เสีย ซ่อมประมาณเท่าไหร่ มีร้านดีๆแถวบางพลัดบ้างไหม ช่วยตอบทีครับ

1. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    หาคอมพ์แอร์ญี่ปุ่นมือ 2 นะครับ ตามเซียงกง จะถูกเงินไปเยอะ และดีด้วย

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    คอมพ์แอร์ญี่ปุ่น อีกเสียง

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตามเซียงกงมีมากมายครับราคาไปจับเอาถูกๆ

4. ถูกต้องที่ซู๊ด.....:D:D:D

5. ถูกต้องที่ซู๊ด...........:D:D:D

6. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อย่าใช้คอมพ์ บิ้ววว นะอยู่ไม่นาน คอมพ์มือ 2 ดีกว่าคับ

7. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    แม่นแล้ว

8. แล้วเชียงกงอยู่แถวไหนอะ แถวมาบุญครองอะป่าว

9. แล้วเชียงกงอยู่แถวไหนอะ แถวมาบุญครองอะป่าว แล้วคอมมือ1 ของไม่มียี่ห้อใช้ได้อะป่าว

10. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    เชียงกง

เชียงกง จาก Google Earth.

11. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    ถ้าให้ง่าย ใส่ พิกัด ใน gps แล้ว ตามไปเลยคับ อย่าลืมซื้อ GPS ก่อนละ เหอๆๆ

12. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    โอ้ววว สุดยอด มีพิกัดให้ด้วย
    เยี่ยมเลยครับ

13. ไปซ่อมมา 3500 แพงป่าว ดูระบบทั้งหมดเลย

14. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้าเงินพอมีแนะนำใช้ของใหม่ดีกว่าครับใช้ยาวๆๆๆ

เชียงกงบางคนเจอแจ๊คพ็อตก็เยอะแยะ ระวังดีๆนะครับ

ตอนซื้อให้มันลงใบเสร็จด้วยว่ารับประกันกี่วัน พวกนี้แม่งชอบปลิ้น

ของมือ2ยุ่นใช่ว่าจะดีเสมอไป บางครั้งมีของพี่ไทยลูกผสมรวมอยู่ในกองก็มี

ยังไงก็รัดกุมกับการซื้อด้วยนะครับ ไม่เคยโดนนะแค่มีเพื่อนในเชียงกง

และเห็นพฤติกรรมแบบนี้บ่อย

15. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ติดต่อคุณ tingtongtong ได้กระทู้ซื้อขายด่วนเลยครับ ไม่รู้ขายไปยัง

ซ่อมเสร็จแล้วครับ ร้านในซอยบางกรวยหลังการไฟฟ้าข้างๆร้านหม้อน้ำ ดีมากเลยครับ แนะนำเพื่อนๆครับ ช่างชื่อสมาน ร้านทิพย์ดรุณแอร์ครับ โทร 02-8793570,0815662539 บอกว่าเพื่อนแนะนำมา ซีวิคคันนี้ครับ อาจจะได้ส่วนลดด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้