แจ้ง..สมาชิกทุกคนรับทราบด้วยครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<Golf Devil>>, 25 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เนื่องด้วยทางผู้ดูแลบอร์ดมี ความคิดเห็นกันว่า จะทำอะไรใหม่ๆให้กับคลับแห่งนี้ จึงอยากสอบถามความคิดเห็นสมาชิกทุกคนว่าเห็นด้วยหรือไม่กับสิ่งที่จะทำต่อไปนี้

1. รวบรวมกระทู้ปัญหาที่เกี่ยวกับรถเปอร์โย ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเครื่องยนต์ ช่วงล่าง อะหลั่ย ที่มีคนเคยโพสถาม
    หรือได้ตอบไปแล้ว เป็นหัวข้อเดียวกัน
    2. รวบรวมกระทู้ DIY ของเปอร์โยต์ เช่น การแปลงระบบเบรค การแปลงช่วงล่าง การแปลงระบบไฟฟ้า ไวในหัวข้อเดียวกัน
    3. รวบรวมกระทู้ รูปการมิตติ้งและนอกรอบ ไว้ในกระทู้เดียวกัน

*** สาเหตุที่ต้องทำเช่นนี้ก็เนื่องจาก จะได้จัดหมวดหมู่ของกระทู้ให้เรียบร้อยขึ้น เพราะ หลังจากนี้อาจจะได้ดูอะไรที่เด็ดๆ ประจำทุกเดือน เพราะตอนนี้ทางผู้ดูแล จะจัดทำกระทู้รายละเอียด
    ของรถที่อยู่ในคลับ แต่ละคันที่เด็ดๆ เอาไว้เป็นแนวทางสำหรับสมาชิกที่จะนำไปใช้หรือแต่งตามก็ไม่สงวนลิขสิทธิ์ เอาป็นว่าท่านใดมีความคิดเห็น
    อยากให้ออกมาเป็นอย่างไรบ้าง โพสข้อความแสดงความคิดเห็นเข้ามาได้เลย ทางผู้ดูแล จะได้เอามาเป็นแนวทางในการ ปรับปรุงต่อไป

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เห็นด้วยคับ

[COLOR="Sienna"]ผมว่าดีครับ เพราะว่าสมาชิกที่เข้ามาใหม่ทุกท่านจะได้หากระทู้ เก่า-ใหม่ เจอง่ายขึ้นแบ่งเป็นหมู่เลยก็ดีคับ เช่น ขำๆ เครื่องเสียง ระบบไฟ ขายของ ร้านซ่อม ร้านอาหารแนะนำ และเรื่องอื่นๆที่เป็นประโยชน์กับสมาชิกน่ะคับ[/COLOR]:D

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แหล่ม มาก ครับ

หนับ หนุน 1 เสียง ครับ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...วันไหนดีเพ่ก๊อบ...

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หนับหนุนอีก 1 เสียง...

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...แก้ไขแล้วก้อรวมหัวข้อติดหมุดด้านบนให้แล้วนะคับเพ่ก๊อบ......จะได้มีที่เหลือเยอะๆหน่อย .......อิอิอิ

7. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ดูเป็นระเบียบขึ้นเยอะเลยครับ ขอบคุณครับ :D

8. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    เห็นดัวยครับ......

9. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ดีครับพี่กอล์ฟ ดูสะอาดตาดีอะ

10. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อันนี้ก้ต้องไป ขอบคุณเจ้าของความคิดคือ น้าหมุ่ม นะครับ ส่วนผู้กระทำชำเราให้บอร์ด ดูสะอาดตาก็นายโบว์ครับ ขอบคุณครับ ส่วนผมรับหน้าที่แจ้งให้ทราบเท่านั้นเองครับ
    ยังไม่ได้ลงมือทำไรเลยว่ะ 555

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งั้นก็ ขอคุณ พี่ๆ ทุกคน ละกานน น่ะ ค๊าบบบ

ผลบุญนี้ก็ ขอให้ มี สภาพคล่อง กัน ถ้วนหน้า ละ กานน อิอิ

12. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  13. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    นานๆจะมีสาระซะที ก็ทำให้มันดีๆไปเลยนะคุณเบียร์ ว่ามั๊ย

14. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    ดีมากๆเลยคับ

15. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โอ้ว..นี่สิคับ..พัฒนา..555

16. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

ใช่ครับต้องแบ่งครับว่าอันไหนมีสาระน่าเชื่อถือ อันไหนเล่นกันขำๆครับ ดีมากๆเลยครับ
    ขอบคุณผู้ที่สละเวลา มาจัดระเบียบ และ ผู้มีไอเดีย ดีๆนะครับ สู้ๆครับ:)V

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้