ผ่านไปแล้วนะคับ สำหรับงานเตะบอล MRC vs CHAMP

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ขะโม่เฮ่, 17 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ขอบคุงสมาชิกทุกทั่นที่มาร่วมเสียเหงื่อกันนะคับ ทั้ง MRC และ Champ ด้วย
    และก็ยินดีต้อนรับน้องท็อป (gu_zaz) สมาชิกใหม่ด้วยเน่อ
    หวังว่าโอกาสหน้าคงได้เจอกันใหม่จ้า

ปล.1 special thx - พี่ต้น กะ เพื่อนเพียว,มู๋ไก่ ที่ช่วยสปอนเซอร์ค่าสนามด้วยนะคับ
    ปล.2 เพื่อนเพียวเอารูปมาลงด้วยเน่อ ทั่นอื่นที่ถ่ายไว้ก็เอามาลงด้วยจ้า

เจอกันใหม่มิตติ้งหน้าคับป๋ม :D

2. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ขอโทษอีกครั้งที่ไม่ได้ไปไม่สะดวกจิงๆ คับ

เห็น ชาวMRC สนุกกันก็ดี เเล้ว ล่ะ คับ เเต่ ก็อด อิจฉาไม่ได้ เลย

ฮือ ออออ อออ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ! ! ! ! ! ! ! ! ! !

3. Gu_zaz

Gu_zaz New Member Member

63
    2
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊าบ...

กลับไปบ้านหลับเป็นตายเลย.......... เหนือยเหนื่อย

ครั้งหน้าเอาใหม่... หุหุ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เเล้วเจอกันmeeting หน้าเน้อ

น้องท๊อปเรื่องติ๊กเกอเดี่ญวจัดให้นะ

5. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    สติ๊กเกอร์ อะไร คับ ของ สมาชิกใหม่ เหรอคับ

ทำไมได้เร็ว จัง เลย อ่ะ คับ

หรือ ผมเข้าใจผิดคับ

6. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    มิทติ้งหน้าวันใหนดีงับพี่เก่ง

ไปสน็อบกานป่าว งิงิ

7. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    น้านมานอยากลองร้านโฉมใหม่ อิๆๆ

ปล.อีเพียวถ่ายรูปไปตั้งเยอะมาลงให้ดูหน่อยดิ

8. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    แอบดูนักท่องราตรีคุยกัน...

ปล.. มันส์ดีครับ.. แต่กลับบ้านก็หลับเป็นตายเหมือนกัน..

9. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    รอดูรูปอยุ่เนี่ย มะไหร่จะมาน้อ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่ทันอ่ะ ไม่ได้ไป ทำงาน อ่ะ ก๊าบบบบบ เซ็งเลย

11. Gu_zaz

63
    2
    0
    ขอบคุงนะค๊าบบบบบบบบบ

12. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ผม ก็ไปครับ แต่ไม่รู้จักใครเลย ไป กัน มากดีครับจนไม่กล้า ถามชื่อ พี่ๆ เลย ไม่รู้จะเริ่ม ที่คนไหนดี

ครั้ง หน้า ขอไป มิทติ้ง ด้วยนะ ครับ :D

13. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ถ่ายไว้เยอะแต่กรูยังไม่ลงเพราะกรูกวนตีน.....55+

14. anuwatwls

458
    10
    0
    รอบหน้าไปใหม่นะครับ.. ถ้าไม่รู้จักใครไม่ยากครับ ถามหาผู้ชายเจ้าชู้ รับรองว่าได้คำตอบแน่นอน
    ก็ 2 พ่อหนุ่มเก่ง - พ่อหนุ่มท๊อป

15. anuwatwls

458
    10
    0
    อันนี้น่ะกูเชื่อว่ามึงกวนตีน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2008
  16. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    หล่อบาดใจ เอาอีกๆ

17. anuwatwls

458
    10
    0
    คงต้องรอหมาเพียวแหละ.. แต่มันกวนตีนอยู่รอมันอารมณ์ดีก่อน

18. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ถึงมากันไม่เยอะมาก แต่ก็หนุกหนานกันทุกคน

meeting หน้าพยายามมากันเยอะๆนะครับพี่น้อง

19. Gu_zaz

63
    2
    0
    งานหน้าจัดไหนอ่า นึกกันไว้ยังพวกพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    แล้วงั๋ยพี่เอกเราไม่ลงไปเตะ กะท๊อปบ้างหละ

21. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    evo9 มานสวยน่าทุบ จิงๆเลย:D:D:D

22. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อารมณ์ดีนะแต่ยังกวนตีนไม่เลิก....อยากดูอะดิ...อิอิ รอไปก่อน

23. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ไม่เหนื่อยเลย เพราะไม่ค่อยได้เล่น คนเยอะฉิบเป๋ง ส่วนมากนั่งตบยุง ว่าจะเสียบตาเอกซะหน่อย

24. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    นับถือพี่แจ็คโคตรๆเลย
    วิ่งสุดชีวิตจริงๆครับ

25. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    เมื่อไหร่ จะเลิกกวน รอดูรูป อยู่เหอะ

26. anuwatwls

458
    10
    0
    ขนาดไม่เสียบ ยังโดนชนซะดิ้นเลย.. จะบ้าตาย..

ปล.. ไว้รอบหน้าแก้มือ.. วันไหนดี.. จัดมาเลย พร้อมรบแล้ว... อิอิ

27. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    จัดมา แบบสนุกสนาน

28. anuwatwls

458
    10
    0
    นับวันแก้มือ อิอิ

29. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ซ้อมแก้ผ้าสาวๆไปก่อนนะ ลุงเอก อิอิ

30. anuwatwls

458
    10
    0
    โห.. อีท๊อป คิดได้งัยว่ะ คำนี้ต้องบอกอีเก่งโน่น.. พูดรัยไม่เห็นรู้เรื่องเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้