ตามหากันชนหน้า tiger คร๊าฟฟ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Katop, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    ตามหากันชนหน้า tiger ชิ้นโครเมียมกับชิ้นล่าง ตามรูปครับ
    หาซื้อที่ไหนครับ
    หรือท่านใดมีเก็บไว้ไม่ได้ใช้เอามาขายผมต่อแบ่งกันใช้นะครับ [email protected]
    ขอบคุณครับ

2. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ผมเห็นแถวบางกรวยมีคับร้าน 4x4 เยื้องกับโรงพยาบาล อนนัตบางกรวยคับ
    แต่ไม่รู้เค้าขายรึเปล่า

3. yousakorn

yousakorn New Member Member

190
    3
    0
    อยากได้เหมือนกัน เซียงกงบางนาจะมีมั้ยเนี่ย

4. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ช้าไปป่าวครับ
    ตามร้านขายกันชนข้างทางครับ ของแท้ราคาไม่แรง
    เป็นของพวกอู่ประกันที่มาขายให้ร้าน
    แล้วร้านมาขายเรา อาทมีตำหนิหน่อยครับ ราคาตามสภาพ

5. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    แถวไหนครับท่าน
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้