## ผ้าดิสเบรคหน้า-หลัง ใช้ของอะไรไม่กินจาน ไม่มีฝุ่นเยอะครับ ##

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ZAMZAM1, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผ้าดิสเบรคหน้า-หลัง ใช้ของอะไรไม่กินจาน ไม่มีฝุ่นเยอะครับ
    ขอบคุณครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    ฺBENDIX ตัวธรรมดาก็ดีครับ ไม่มีฝุ่น

WiN_WiN และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    เบิกของแ้ท้(นิชชิน)นอก 0 คับผม แพงหน่อยแต่ดีจิงคับ

WiN_WiN และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  4. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ของศูนย์เลยครับหน้าหลังสามพันกว่าแต่จำไม่ได้กว่าเท่าไหร่

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  5. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> แล้วแต่งบประมาณนะครับ ใช้ตามยี่ห้อทั้งสามท่านบนเลยครับ ผมใช้ของศูนย์อยู่ ฝุ่นก็ไม่ค่อยมีนะครับ <<<

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  6. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ของศูนย์ เงียบ ไม่มีฝุ่น แต่ผมว่า ราคานี้เอาBandix ดีกว่าไหมครับ คุณภาพน่าจะดีกว่าของศูนย์ แต่อาจจะมีเสียง+ฝุ่น

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมก็ Bandix ครับ

8. asimo04

asimo04 Guest

0
    0
    0
    YSC

นิทชิน หน้า 1,500 หลัง 1,200
    ที่ YSC แถววังหินครับ จรัดไปปป

9. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    si-thec ครับ
    ชื่อไม่คุ้น แต่ถ้าได้ลองจะติดใจครับผม

ปล.ร้าน ysc อยู่ตรงไหนของวังหินหรอครับ ขอลายแทงหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

10. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ถ้ามีงบพอแนะนำให้เบิกศูนย์คับ

11. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ิำbendix จากประสบการณ์นะครับเวลารถลุยฝนกลับบ้านแล้วจอดตอนที่ผ้าเบรคยังไม่แห้งซึ่งมันไม่มีทางแห้งเพราะลุยฝนเข้าบ้านแล้วก็จอด
    ผ้าเบรคจะเป็นสนิมเวลาเบรคจะมีเสียงดังตลอด วิ่งๆเดี๋ยวสนิมหมดก็ไม่ดังแล้วอันนี้ไม่จริงอ่ะต้องเข้าร้านถอดออกมาขัดทุกที

12. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    อืม ไม่แน่ใจเหมือนกัน ส่วนตัว..ตอนนี้ คู่หน้าใช้ เบนดิก อยู่ครับ คู่หลังเดิมอยู่ ถ้าจะเปลี่ยน
    ก็คงจะใช้ เบนดิก อยู่เหมือนกัน ยังไม่เจอปัญหาอ่าครับ...nissin เคยได้ยินแต่ไม่เคยใช้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้