ราคากระจกหน้าต่างด้านคนขับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    มีใครเคยเปลี่ยนบ้างครับ ราคาประมาณกี่บาทครับ
    ของเดิมเป็นรอกรีดเต๊มเลย กลัวว่าเอาไปขัดจะไม่คุ้มเลยอยากทราบราคาครับ:p

2. BOWYER

318
    16
    0
    up up

3. นายต้น G-EK

นายต้น G-EK New Member Member

23
    2
    0
    กระจกประตูหน้า ของแท้ราคารวม VAT แล้วแผ่นละ 920 บาท แท้จะของ TSG ครับ

ของ VMC จะถูกกว่านิดหน่อย

4. BOWYER

318
    16
    0
    วันนี้ผมโทรไปถามราคาร้านแถวรามอินทราบอกผม 2200 บาทแน่ะ:eek:
    มันดูผิดรึเปล่าเนี่ย

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    คนที่เปลี่ยนเป็นกระจกเขียวตัวนอกเยอะแยะครับ
    ลองเช็คดูในบอรดนี่แหละน่าจะมีเหลือแบ่งปันบ้าง
    ไม่อยากเอ่ยชื่อเดี๋ยวมันด่าเอา 555:D:D

ปล.ลองโทรหาคุณ CHAO_EK ดูครับท่านมีล้นโกดังหลายอย่างมากมาย

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้