ลิ้นหน้า EK 96 ใส่IsuZu vertex ได้ป่าวครับ สงสัยมานาน อยากลองดู

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ver 2.0, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ver 2.0

Ver 2.0 Guest

0
    0
    0
    ลิ้นหน้า EK 96 ใส่IsuZu vertex ได้ป่าวครับ สงสัยมานาน อยากลองดู ใครมีข้อมูลบ้างครับ ถ้าใส่ไม่ได้ผมจะ ให้ ช่างที่รับทำไฟเบอร์มาทำ ให้ใหม่ทั้งชุด <หล่อทำเอง> เคยคุยไว้ แล้วครับ แต่ราคาไม่น้อยเลยครับ แล้วข้างหลัง ใส่กันได้ป่าว ใส่ยากไหม อยากถามพี่โสครับ จากใจเลย เห็นว่าเป็นกูรูงาน แนวนี้เลยครับ คนอื่นก็อยากฟังครับ เพราะว่าคนที่ใช้รุ่นนี้หลายคน คงรอฟังอยู่ แต่ถ้าพี่โสทำชุดแต่งvertex ได้ คงมีหลายคน สนใจนะครับ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ผมมีลิ้นหน้าก๊อบ mugen ใส่กันชน lev นะครับ เดี๋ยวลองดูให้ว่าเอาไปใส่ vertex ได้หรือเปล่านะครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. Ver 2.0

Ver 2.0 Guest

0
    0
    0

4. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ใส่ไม่ได้ครับ กันชนมันโค้งไม่เหมือนกัน ต้องศัลยกรรมหน้าใหม่ซะก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้