ตะะข่าย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอ้น ตาโต, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    รบกวน พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านนะครับ
    ไม่ทราบมีท่านใดเคยเบิกของ หรือ รู้ข้อมูลเกี่ยวกับ ตะข่ายกั้นของด้านหลัง บ้าง ตรงรุ่น EK พอดีอยากจะได้มาใช้งานซักอันน่ะครับ
    แจ้งไว้ในกระทู้ได้เลยนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านและให้ข้อมูลมากครับ
    :D

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ได้แล้งลงรูปให้ดูด้วยนะครับไม๊เดยเห็นมาก่อนเลยครับเป็นเเบบไหนครับ

3. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    เห็นมีขายที่ lotus แต่ไม่รู้มันจะแปลงใส่ได้รึเปล่านะ

4. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    น่าสนใจค่ะ อยากได้เหมือนกัน ขอดูรูปด้วยคนค่ะ

5. นายอ้น ตาโต

311
    47
    0
    มีเพื่อนสมาชิก แจ้งว่า เคยสั่งที่ญี่ปุ่น แต่ของหมด อ่ะครับ แย่จังเนอะ รถรุ่นเก่าแล้วก็อย่างนี้ล่ะครับ ของแต่งบ้างอย่างมักจะหมด และไม่ผลิตแล้ว สงสัยต้องทำใจอ่ะครับ:cry: :cry:

6. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ของเมืองไทยก็มีนะครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้จะมีหรือเปล่า

7. นายอ้น ตาโต

311
    47
    0
    ขอบคุณมากครับ มีแบบชุดเต็มๆ มั้ยครับ รบกวนลงให้ดูด้วยสิครับ:D

8. ชัย99

ชัย99 Guest

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้