Porsche คันนี้ กล้ามาก จอดขวางกลาง สยาม ................................................>>>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TT_GOVERNMENT, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ดังภาพ

:cool::):cool:

2. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ตกแต่งภาพมาไม่ใช่หรอ ดูก็รู้

3. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    http://www.porsche.com/all/usa/ican/#/home

อิอิ

ลองเข้าเวปข้างบนดูนะครับ เป็นเวปของ porsche ที่ทำให้เพื่อนๆ สามารถ

นำรถ porsche มาจอดที่ไหนก็ได้ ไม่ว่าจะลานจอดรถที่บ้าน ในห้องนอน ......

โดยรถ สามารถปรับ ขนาด ปรับ แสงปรับให้หัน ซ้าย ขวา

ปรับ ให้รถ สูง ต่ำ ได้ ลองทำดูนะครับ

เสร็จแล้ว เอามาลงโชว์ให้ดูด้วยจะดีมากๆๆ ครับ

ใช้ฝากรูปในนี้ Upload your images to ImageShack ก็ดีครับ

:cool::cool::cool:

สรุป รูปบนเป้นรูปแต่ง ครับ

4. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    คันเล๊กขนาดนั้น คนจะขับยังไงหละคับ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยังไม่ค่อยเนียน

6. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    เกือบจะได้แล้วนะ แสงยังไม่เนียนพอ

7. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    ดีนะ ไม่มีตอน ยามเดินมาไล่อะ

:D

8. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ใส่ไว้ในห้องน้ำท่าจะดี

9. TT_GOVERNMENT

809
    27
    0

ชอบตรงที่ส่วนหน้าต่างกระจก สามารถมองผ่านเห็นฉากหลังได้เองครับ

ภาพลองทำเล่นๆ 5555

10. ooproject

ooproject New Member Member

31
    2
    0
    มีรถเค้าติดด้วย jazz ขาว จอดหน้าร้านขนมเขียว :D:D:D

siamsquare soi 4

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อิอิ เจ๋งดีคับ

12. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    เจ๋งดี...

13. TT_GOVERNMENT

809
    27
    0
    เอาภาพมาให้ดูหน่อยสิคร้าบบบบ

14. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    อิ อิ

15. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    คัน แดง

สวย เนียน

^____^

16. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    เยี่ยมครับ....

17. o_here

o_here New Member Member

19
    0
    0
    ตัดต่อจริงๆด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้