แวะมาทักทายค่ะ ^^

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย Daniella, 23 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    พอดีเข้า Relax แล้วคลิกผิด

จะคลิกกระทู้แต่เม้าส์มันเลื่อนไปคลิกลายเซ็นต์สมาชิกท่านหนึ่งใน DNA
    เลยแวะมาทักทายสักหน่อยค่ะ....

ไม่ได้อยู่ที่ไหนป็นพิเศษ เร่ร่อนตามใจ....

ไม่รู้จะพูดอะไร ใจนึงก็อยากชวนคุย
    แต่อีกใจก็กลัวจะมีคนที่ไม่ถูกกันอยู่ในนี้
    (อย่าหาเรื่องกันเลยนะ เราขออยู่สงบๆ ของเราเถอะ)

และอีกใจ.........ก็กลัวเค้าจะไม่ต้อนรับ จะโดนไล่หรือเปล่า...

จำได้ว่าตอนเข้าไปสิงอยู่คนขี้เหงาคลับ
    ได้คุยกับคนๆ นึง น่าจะเป็นสมาชิกในนี้ด้วยมั้งคะ

แล้วนัดเจอกันทีไร ล่มทุกที
    คนนั้นจะเงียบไปตลอด แทบไม่เคยโทรมาเลย

ทั้งๆ ที่เราว่าเราก็คุยดีแล้วเชียว......... คุยแบบเพื่อนน่ะค่ะ

สุดท้าย เราก็เสียใจ และไม่คุยกับเค้าอีกเลย
    (เราไม่ดีตรงไหนนะ เฮ้อ... คุยแบบเพื่อนก็ไม่ได้)

เห็นชื่อคลับเลยคิดถึงเค้าคนนั้น
    ไหนๆ ก็คลิกผิดแล้วก็เลยเข้ามาเสียเลย......

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลตัวเองกันด้วยนะคะ :eek:

สำหรับใครคนนั้น
    หนูไม่ได้มาหาเรื่องนะคะ หนูแค่คลิกผิดแล้วนึกถึงเรื่องเก่าๆ เท่านั้นเอง....

2. ae100

ae100 New Member Member

1,495
    3
    0
    คับ ยินดีที่ได้
    รู้จัก ว่างๆเข้ามาถักก้อได้คับคนในคลับนี้ฉีดยาแล้ว
    ถึงโดนกัดก้อไม่ต้องกลัวเปงบ้า
    อิอิ..........

3. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    คับ ซาวัดดีคับ ผมชื่อยินดีไม่มีปัญหา
    เด๋วเราจัดเพ้นบอล มาเล่นด้วยกานก้ได้จ๊า หนุกหนามครับ
    คลับเราฮาแตกฮาตรึม งับ

4. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ขอบคุณค่ะ...

แล้วจะเข้ามาป่วนบ่อยๆ ค่ะ (ถ้าเน็ตมือถือร็วพอนะคะ =_=")

5. ae100

1,495
    3
    0
    คับยินดีจ๊ะ

6. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ชื่อ คุ้นๆ นะเนี้ย

แต่ช่วยบอกหน่อยดิ ว่าไอ้คนในคลับที่คุยด้วยอ่ะเป็นใคร

เพราะตอนนี้ จะอยากรู้กันทั้งคลับแล้ววววว.....อิอิ

7. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ใช่ครับ ใครหรอ

8. Daniella

968
    67
    0
    มะบอกดีกว่าค่ะ ปล่อยให้เป็นเรื่องราวในอดีต...

กลัวเหมือนตอนขอโทษรุ่นพี่ที่คลับพรีเซีย

คือ พูดไม่เข้าหูพี่เค้า ก็เลยโพสต์ขอโทษ (แต่ไม่เล่าว่าพูดเรื่องไร)

กลายเป็นว่า พี่ท่านโกรธหนักกว่าเดิม

หาว่าเราเอาเรื่องส่วนตัวมาโพสต์

ซวยเลยตรู ฮือๆๆๆ

9. ae100

1,495
    3
    0
    น่าสงสารจัง มามะเด๋วพี่จะปลอบให้ อิอิ

10. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    แหมๆ พูดซะเศร้าเชียว

ว่างๆ มามาววววกันดีก่า ไม่ได้เจอตั้งนาน

ไอ้หัวงู ไอ้โรคจิต ไอ้บ้ากาม ห้อยยๆๆ

เหอ เหอ....!!

11. ae100

1,495
    3
    0
    คนที่น้องเค้าพูดถึงคือมิงใช่ปะ "ไอ้ด๋อย"

12. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไม่รู้ดิ ต้องหัยเจ้าตัวมาบอกเองละกาน

แล้วเค้าไปไหนแล้วอ่ะ มาด่วนๆ

Daniella ถูกใจสิ่งนี้
  13. ae100

1,495
    3
    0
    แล้วเค้าจะบอกปะเนี่ย

14. Daniella

968
    67
    0
    มาแล้วค่ะ...

คนข้างบนเดาถูกแล้วนะคร๊าบบบบบบบบ

แต่ตอนนี้เฉยๆ แล้วค่ะ
    เพราะหนูมีกิ๊กสาวตั้งสองคน หึหึ..... ไม่ง้อผู้ชายก็ได้
    (แต่บางทีก็อยากมีเหมือนกันแฮะ...)

ปล. พี่โอ๊ต โทรหาด้วยค่ะ ไม่งั้นจะแช่งให้รถพี่พังแบบเละเลยนะ - * -

15. ae100

1,495
    3
    0
    กุว่าแล้วไอ้ตัวสร้างปัญหามานก้อคือ "ไอ้ด๋อย"

มาอยู่กะพี่ก้อได้นะน้อง อิอิ

16. TK RACING

1,163
    8
    0
    กุนึกแล้ว แมร่งไม่อ้ายด๋อยก่ะอ้ายฟาแระ

17. ae100

1,495
    3
    0
    แล้วเกี่ยวรัยกะกุเนี่ย

18. Daniella

968
    67
    0

ไม่เป็นไรค่ะ เกรงใจ

เดี๋ยวหนูกะกิ๊กสาวจะทำพี่เห็นท้องฟ้าเป็นสีอื่นที่มิใช่สีฟ้า
    (เหลืองๆ ขาวๆ อะไรเทือกๆ นี้อ่ะค่ะ)

กร๊ากกก 555+ :D

อ้อ พี่ฟาคะ ในลายเซ็นต์ที่ว่าขายเสื้อผ้าอ่ะ พี่มีหน้าร้านป่าวเอ่ย?
    จะได้พากิ๊กไปดูของไง....

19. ae100

1,495
    3
    0

จริงอะ อยากลองจัง

ไม่มีคับ แต่ลองเข้าไปดูดิ ชอบชิงไหนก้อบอกเด๋วลดให้

20. oat_dna

2,715
    8
    38
    :D ไอ้ที่บอก เหลืองๆ ขาวๆ เทีอกๆ เป็นไงอ่ะ

21. Daniella

968
    67
    0
    คริ คริ คริ

ก็ว่ากันไปล่ะค่ะ....

ตอนนี้เบื่อผู้ชาย ไม่เอาดีกว่า...

ปล. คนข้างบนอ่ะ จะโทรมามะ -*-

22. oat_dna

2,715
    8
    38
    ก้อยังไม่ว่าง เลยไม่ได้โทร

เอาไว้ตอนว่างๆ จะโทรไปละกานนะ

ไม่ต้องเช่งกันละ เพราะตอนนี้มันก้อพังอยู่แล้นนน...อิอิ

23. ae100

1,495
    3
    0
    รัยกันอะบอกมั่งดิ อิอิ

24. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไม่บอก

25. ae100

1,495
    3
    0
    บอกหน่อยน่าอยากรู้

26. TK RACING

1,163
    8
    0
    อิอิอิ

27. ae100

1,495
    3
    0
    มีรัยน่าขำว่ะ

28. Daniella

968
    67
    0
    มาล่ะค่ะ...หลังจากหายไปหลายวัน

พี่ฟา....
    เข้าไปดูเว็บแล้วนะ
    แบบว่า ของมันน้อยอ่ะพี่ =__=" เลยยังมะถูกใจเลย เหอๆๆๆ

พี่โอ๊ต...
    ไม่โทรหานะคะ พี่ว่างคุยเมื่อไหร่โทรมาเองดีกว่า
    อยากให้พี่อยากคุยจริงๆ แล้วโทรมาน่ะค่ะ

อ่า.....
    รายงานสถานการณ์กะกิ๊กสาว
    ตอนนี้ชักจะไม่ราบรื่นซะแล้ว

แอบคุยกับอดีตกิ๊ก (ผู้ชาย) แล้วไม่บอกเรา
    แง่งๆๆๆๆๆๆ

แอบไปคุยไม่ว่า
    ดันบอกว่า ไม่มีอารมณ์กับเรา ชิ -*-

เออ งอนโว้ย
    เดี๋ยวหนีไปหาผู้ชายมั่งก็ได้ -*-

ปล. หนุ่มคนไหนที่ยังไม่มีแฟนเป็นตัวเป็นตน (แบบ ไม่อยากโดนด่าอ่ะ)
    ขอยืมตัวหน่อยค่ะ จะลากไปทำต่อหน้ากิ๊กเลย -*-
    ดูซิว่าจะมีอารมณ์มั้ย แง่งๆๆ

29. ae100

1,495
    3
    0
    ก้อพี่นี่งัยน้องโสดๆสิงๆ ให้ยืมตัวไปใช้งานได้นะ

อิอิ ไม่ว่ารู้จะโดนรัยมั่งเนี่ยกรู

30. TK RACING

1,163
    8
    0
    อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้