สิงห์เหนือ เจอ เสืออิสาน ( 4 ตุลาคม 2551 )มีตติ้งขอนแก่นอุดดิต พิดโลก เพชรบูรณ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มติ คกม.วันที่ 22 ออกแล้วครับ ทางขอนแก่นตกลงกันว่า เช้าวันที่ 4 ตุลาคม 2551 เวลา 9.00 น. จะรวมกันเลี้ยงอาหารและบริจาคเสื้อผ้าและของเล่นที่บ้านแคนทอง( บ้านเด็กกำพร้า) โดยการไปรวมรวมจากผู้ใจบุญด้วยอีกที
    เวลา 11.00น.ล้อหมุนทุกคัน 5 คัน (คอนเฟิม)จุดหมายคือเขื่อน..........จุฬาภรณ์...............จ.ชัยภูมิ เพื่อนัดหมายเจอกับเพื่อนสมาชิกทางเหนือประมาณเวลา 13.00 น.
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:
    ดังนั้น ใคร่อยากขอคำยืนยันจากทางเหนือทุกท่าน ( ขอทราบจำนวน รวมทั้งผู้ติดตาม )เพื่อการสำรองบ้านพักตามความเหมาะสมพัก 1 คืน เพื่อร่วมกิจกรรมการวางเพลิง(เผาเพื่อน)ของชาวขอนแก่นครั้งยิ่งใหญ่ และกิจกรรมชิงรางวัล(เสียเหล้า)อีกมากมาย เยี่ยมชมพื้นที่วิจัยของคณะเกษร มข. ดูดาวที่หอดูดาวคณะวิทย์ มข. ชมบรรยากาศปลายฝนต้นหนาวเหนือเขื่อนเวลา 5.00น.( กะว่าจะนั่งดริ้งรอเลย ใครโสดก็เสียใจด้วย )
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    ผู้เข้าร่วมกิจกรรมทุกท่านมีของที่ระทึกแจกทุกคันครับ
    :cool::cool::cool::cool::cool:
    มีแพทย์จากขอนแก่นและแพทย์อาร์ทคอยปฐมพยาบาลเนื่องจากอาการขากรรไกรค้างตลอด 24 ชม.ครับ
    :D:D:D:D:D:D:D
    ปล.ทุกท่านที่เปิดอ่าน และพื้นที่ใกล้เคียงถ้าท่านมีใจและมีเวลาขอเชิญมาจอยกับพวกเรานะครับ ไม่จำเป็นว่าจะขับอะไรหรือไม่มีรถครับเราเต็มใจเสมอ ( ถ้าเป็นหญิงโสด สวย น่ารัก เสี่ยเฮงจะพิจาราณาเปนพี้เสดดดดดดดดด 084-031-4235 ตลอด 25 ชม.คร้าบบบบบบบ )
    :p:p:p:p:p:p:p:p

1. อ้อออ....เกือบลืม พี่น้องทางเหนือเจอกันที่ปากทางแยกเข้าเขื่อน 13.00น.นะครับ
    :D:D:D:D:D:D
    ฝากถึงแพทย์อาร์ทถ้าสะดวกซื้อหนมจันหล่มสักมาฝากแหน่เด้อ อีแก่ผมมันอยากชิมเมื่ยงหลาย(ไม่เคยกิน)เด่ว พกง.ครับ
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:
    ...........ม่ายด้ายหนมจีนก้อม่ายเปนรายนะ เผื่อฟลุ๊ก..............

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :eek::eek:ขอใช้สิทธิพาดพิงครับ:D:D

3. :D:cool::D:D:D:D:D:D

'''''''''''''เหลืออีก 40 วัน

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    พี่จักรพันธ์ได้รับเสื้อ ยังครับผม:D

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อยากไปแต่ไกลจัง สู้ไม่ไหว

6. สงสัยเค้าส่งที่บ้านแล้วไม่มีใครอยู่ครับ มีแต่ใบทิ้งไว้ให้ไปรับที่ไปรษณีย์ ยังไม่ว่างไปเอาเลยครับ
    :):):):):):)

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รับไปรับนะพี่เดี๋ยวตีกลับ เด้อๆๆๆๆๆ:D:D

8. จะรีบไปเอา เช้าวันอังคารครับ

9. โอเคครับ รับทราบครับเพ่

10. ทางภาคเหนือรับทราบแล้วค่ะ.....
    ดูแล้วน่าจะยิ่งใหญ่น่าดู....เดี๋ยวขอนัดรวมปรึกษากันก่อนนะค่ะว่าจะไปกันกี่คัน..และกี่คน..
    วันพุธนี้ทราบผล..รอหมออาร์ทมาก่อน...แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะค่ะ..
    แต่อยากไปบริจาคของให้น้องๆๆบ้างจัง..(อยากทำบุญบ้างอ่ะเพราะทำบาปมาเยอะๆๆ 5555+)

11. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ไปอยู่แล้วคร้าบแต่ไม่แน่ใจเพื่อนตุ๊กจาพาครายไปอ่ะหรือว่านัดคนที่ขอนแก่นไว้ 555+

12. นั่นดิ
    :D:D:D:D
    ใครนะ
    :):):):):)

เหลือเวลาอีก 39 วันครับ

13. ทำบาปบ่อลง.............:sad::sad::sad::sad::sad:

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  14. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากไปใจสิขาด

15. ยินดีต้อนรับเด้อครับ
    :D:D:D:D:D:D:D:D

16. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    ก้อดีนะ..แต่ไกลจาง....

17. เหลือเวลา 39 วัน จะเก็บตังค์ทันไหมเนี่ยครับ..............:D:sad::D

18. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    รับทราบแล้วครับผม จะซื้อไปให้ครับ

19. :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

ต้องทันสิไอ้น้อง.......งานนี้นายไม่ไปมีเรื่อง(ยาว)แน่

นี่เปรียบเหมือนบทลงโทษ น้องชอบโดด(มีตติ้ง) โดดเรือหนีกลางทาง

:teeth::teeth::teeth::teeth::teeth:

20. รอลูบอย่างเดียวคร้าบ

21. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    ว้าว .... ไม่พลาดเหมือนมันพี่โต้ง น้องทรายจะไปเมาด้วยเตรียมให้พร้อมนะ
    เพราะพักฟื้นมานานแย้ววววว...พาหนุ่ม ๆ ไปเยอะ ๆ นะพี่เอาแบบพูดให้ทัน
    ท่านเทพนะพี่ 55+ แล้วเจอกันนะค่ะ มีรถมารับก้อได้นะเพราะไม่รู้จะไปรถ
    คันไหนดีนะค่ะ .... หึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ถ้าไม่มีรถไปก้อจะไปเดี๋ยวขึ้นรถ
    ไปก้อด้าย ไม่ทิ้งกันอยู่แย้วววววววว แล้วเจอกันนะค่ะ จะซ้อมเมาไว้รอ 55+

22. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    รู้สึกว่าน้องเจ้าจะนับวันรอแล้วนะเนี่ย

23. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D:D

24. ไม่กินเหล้าแต่อาจเมา........ป็อก..........ครับ

25. :eek::eek::eek::eek:

ผมจัดเตรียมไว้แล้วครับขอนำเสนอเทพขอนแก่น...........ตาอ้วน.................คร้าบบบบบบบ :D:D:D:D:D
    ที่พอจะสูสีกันชนิดหูห้ามกระดิกเดี๋ยวพลาดช็อดเด็ด ตอนออกตัวอาจสูสีกันแต่ตีนปลายอาจเป็นรองท่านเทพ 146 เล็กน้อย ( เนื่องจากไม่มีระบบจ่ายแอลกอฮอร์อิสระ :eek::eek::eek::eek: หรือไม่ดื่มสุรานั่นเอง อาจไม่เมาเหล้าแต่เมา........ป็อก
    ;););););)

ถ้าไม่มีรถมาก็ให้ตาอ้วนไปรับก็ได้ครับ พี่แก Drive AloneAll Time

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

26. ป๊อก..........เนี่ยมันอะไรพี่ งง ถ้าเพียวๆ พอรูจัก

27. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    กั๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ

28. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    ว้าว...ป๊อกเลยหรอพี่ ไม่น๊อกตั้งแต่ครึ่งวันเลยหรอค่ะ

ถ้าไม่ติดด่านจะเอาน้ำขาวไปร่วมแจม ....555+

29. nv1020

3,195
    302
    83
    ยังไม่ถึงวันมันรัวตูเป็นชุดล่ะ.......ร้อนก้นเฟ้ยยยยยย:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้