หวาดีคร้าบทุกคน...

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย koyanic, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. koyanic

koyanic New Member Member

76
    0
    0
    พี่ๆ..ครับมีใครอาศัยอยู่แถวบางยัวทองม้างคับ......

อยากรู้จักคับ.....จะได้ไปมิตติ้งด้วยครับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ดีคับ แต่ผมอยู่ สมุทรปราการ คับ อิอิ

3. aeo-evo

aeo-evo New Member Member

54
    0
    0
    บางบัวทอง..........กับ..........สมุทรปราการ.......อยู่ใกล้กันจัง.........ผมอยู่ ดอนเมือง อยู่ตรงกลางพอดี...........มิตติ้งคราวหน้า 13 กันยา.......เจอกันครับ......ไปกันเยอะๆน่ะ.....................:D

4. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    บ้านผมอยู่ปากเกร็ดครับ ไม่ไกลกับบางบังทองเท่าไหร่

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีรู้จักครับ

ไม่รู้จักใครมาก่อนก็สามารถตรงดิ่งไปที่มีทติ้งได้เลยครับ พวกเราค่อนข้างกันเองครับ
    มาเจอกันครับ

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ชัยนาท คราบ ใกล้ บางบัวทองที่สุดเลยละคราบ หุหุ
    มีน้องแมน อีโว 8 สีเหลืองอ่ะครับ อยู่ทางไปสุพรรณ

7. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    อิอิ ที่ว่าเป็นกันเองนี่คือ ยืมตังได้ป่าวอ่า พี่ชาย หุหุหุ (อะล้อเล๋ง ล้อเล๋งน่า)

8. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    งามวงศ์วาน - กรุงเทพ -สุราษฏร์ (รถใช้งานบนท้องถนน)
    ...เจอก้อทักได้เลยคับ

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จะทักทันหรอ แรงซะครัชพังเลย:D

10. koyanic

76
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่ๆ....และถ้าไปต้องเตรียมค่าสมัครกะค่าสติกเกอร์กะเสื้อคลับเท่าไหร่หรอคับ.....

ผมอยากไปหาพวกพี่ๆมากเลย...ตอนนี้รถผมมันโทรมมากอะคับ....อยากให้พี่ๆช่วยดูพร้อมกะแนะนร้านที่ทำอีโวดีๆสักร้านอะคับ..

พ่อผมด่าตลอดเลยตั้งแต่ซื้อมาอะคับ...ซ่อมไม่หยุดสักที....ขอบคุณพี่ๆมากคับ..และไปมิตติ้งที่ไหนหรอคับ

11. aeo-evo

54
    0
    0
    ติดตามจาก หัวข้อ ติดหมุด การนัดเจอ "ตอนเย็น" ประจำเดือน อยู่หัวข้อต้นๆตอนนี้ยังไม่มีข้อสรุปครับ..............:D

12. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อยู่รัชดา เสือใหญ่

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    555.. เรื่องซ่อมไม่หยุดนี้ ถ้าเครื่องเดิมๆซ่อมถูกจุดสภาพสมบูรณ์แล้ว ก็ใช้งานได้ยาวๆ ทนทานแน่นอน
    ยกเว้น เราจะซนไปปรับเปลี่ยนอะไรเพิ่มเติม
    คราวนี้ซ่อมไม่หยุด จะถือเป็นเรื่องปกติมากสำหรับอีโวครับ เพราะเครื่องสมรรถนะสูงๆ การสึกหร่อ เสียหายของชิ้นส่วนย่อมสูงตามครับ

เรื่องค่าสมัครไม่มครับี มีแค่ค่าสติกเกอร์ 180 บาทครับ
    แต่ก่อนไดติด้สติกเกอร์ คงต้องขออนุญาติให้พี่-น้องตรวจสภาพ รถ ว่าสมบูรณ์เป็นอีโวที่ครบถ้วนหรือไม่ก่อนเท่านั้นเองครับ

14. koyanic

76
    0
    0
    คือรถผมเครื่องเดิมๆเลยครับ...มีแค่ใส่โบออฟตัวเดียวกะครัชOS1แผ่นอะคับ...

เครื่องก้อปกติแล้วหละคับแต่พวกน้ำมันเบรกนี่สิคับไม่รู้มันรั่วได้ยังไง....เห็นเค้าบอกว่าคงซ่อมไม่แพงอะเรื่องเบรกผมปวดหัวเลย....ไอโน่นหาย...ไอนี่เป็น...พ่อผมบอกจะเผารถทิ้งและ....55

ส่วนเสื้อคลับนี่ตัวละเท่าไหร่หรอคับ...ชอบมากเลย....มิติ้งคราวนี้คงไปไม่ได้อะคับ..ครงกะวันเกิดน้องสาว...

ถ้าไงพี่มาจัดมิตติ้งแถวนนท์ก้อบอกด้วยนะคับ....อยากเข้าคลับมากๆคับ

ขอบคุณทุกคนมากคับ

15. koyanic

76
    0
    0
    คับ...สงสัยมิตติ้งนี้คงไปไม่ได้อคับ....ตรงกะวันเกิดน้องสาวอะคับ..ไว้คราวหน้าละกันคับ

ขอบคุณคับพี่ๆ

16. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ค่าสมัครไม่ต้องคับ มีแต่ค่ารับน้อง ต้องพาพวกผมไปเลี้ยงที่ NEVER LAND คับ อิอิอิ

17. koyanic

76
    0
    0

18. primo_xx

747
    6
    0
    ใครบอกครัชหมด ก้อแค่ได้ของเล่นราคาถูกจากยี่ปุ่นมาก้อเท่านั้นเอง
    ตอนนี้เก็บช่วงล่างอยู่ วั้ยเจอกันนะตาก้อง:D

19. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ซ่อมรถให้เสร็จไวไวนะพี่อั๋นวันมีทติ้งรอบหน้าเราจะได้เจอกันและนะพี่

20. primo_xx

747
    6
    0
    เส็ดแล้วคับพี่น้อง

21. aeo-evo

54
    0
    0
    ค่ารับน้อง.....หรือ.....ค่าเลี้ยงน้องๆ......ครับ.........สมาชิกถาวร NEVER LAND.......:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้