ถามเรื่องการทำภายในรถ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ea"RT"h, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คือว่าตอนนี้รถกำลังเปลี่ยนเครื่องยนต์ กะว่าถ้าเสร็จจะทำภายในใหม่ เพราะว่าจอดทิ้งไว้นาน มันดูเละๆยังไม่รู้

อยากถามว่าราคาในการทำจะประมาณเท่าไร แล้วร้านในรับทำบ้าง

รายการที่อยากจะทำ
    บุหลังคาใหม่
    ทำแผงประตูทั้ง สี่ ด้าน
    หุ้มเบาะ
    หุ้มคอนโซล
    ปูพื้นใหม่

ขอบคุณครับ

2. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    พวกเบาะ ประตู หลังคา ร้านทำเบาะทั่วไปก็ทำได้นะคับ แต่คอลโซลกับพรมนี่ ไม่แน่ใจเหมือนกัน

เรื่องฝีมือก็คงต้องลองถามเพื่อนๆดูล่ะคับว่าที่ไหนดี ความพอใจกับราคา มันนานาจิตตังคับ

3. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    อัพครับ อยากรู้ด้วยยยยยย

4. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    แล้วแบบว่าตรงแผงคอนโซลมีรอยด่างอ่ะคับ
    แบบว่ามันเป็นคล้ายๆรอยไหม้อ่ะคับ
    มีวิธีแก้ไหม
    รึต้องเปลี่ยนใหม่อ่ะคับ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอแบบราคาไม่แรงไม่แพงนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้