วางแผงแล้วเน้อ.....Motor Tracks #45

การสนทนาใน 'Magazine on Web' เริ่มโดย 69_CrownZ, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 69_CrownZ

69_CrownZ New Member Member

80
    8
    0
    MOTOR TRACKS ISSUE#45
    .......วางแผงวันนี้แล้วคร้าบผม.......
    หน้าปกสีดำเป็นรถหน้ายาวของป๋าน้อย Chevy ครับ

เล่มนี้มาดูภาคต่อกับกระแสรถ Drag นำทีมโดยป๋าน้อย Chevy กับรถ Drag หน้ายาวเครื่อง V , ช่างญา Service กับโปรเจ๊คใหม่
    และ Speed D กับรถ FunnyCar From USA

:cool: มาเกาะอีกหนึ่งกระแสกับของเก่าๆ Retrocar จากกำแพงเพชร และการแข่งขัน Gymkhana ของ Carclub กำแพงเพชร
    แล้วแว๊บไปชมสาวๆ ขาวๆ จ๋วยๆ อึ๋มๆ ได้กับ Intrend เกาะขอบTracks ดู Pretty
    :D หลังจากนั้นไปดูพี่ใหม่เล่น Gas :eek: กับรถ 3 คัน ดูสิว่าใครจะแรงกว่ากันระหว่าง น้ำมันและ Gas
    :) ตามมาด้วยการรายงานผล Toyota สนามที่ 2 สุราษฎร์ฯ ,การแข่งขัน Drift การกุศล Hankook และการแข่งขัน Drag Zone 2008 คร้าบ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ของผมต้องรอถึงวันอังคาร อ่า

3. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    โอ้เย้ มาแร้ว ต้องโดนซักแผ่น

4. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    5555 รอมานาน KE10 2 ปาตู

ท่อออกหน้ารถ

ออกไปซื้อ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    รอๆๆดู อยากดูช่วง Car Club กำแพงเพชรแย่แล้วคร้าบบบ อิอิ

6. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ต้องเสียตังอีกแล้วซิเนี้ย .....

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    มาเเล้ว มาเเล้ว

8. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    อยากดูมั่ก

:eek:

9. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    พรุ่งนี้ต้องโดนซะแล้ว:D

10. 69_CrownZ

69_CrownZ New Member Member

80
    8
    0
    ต้องขออภัยด้วยนะครับผมสำหรับแผ่นที่มีปัญหา

เพราะเนื่องมากจากฝ่ายผลิตแผ่น DVD ในขั้นตอนการทำเสียงได้ใส่เสียงผิดระบบ
    ก็คือ เป็นระบบเสียง 5.1 CH เหลือแค่คู่หลัง โดย ลำโพงคู่หน้า 80 หลัง 20
    ทำให้เสียงที่ออกมา Drop ลงไปเยอะมากทำให้ได้ยินเสียงเบา หรือในบางรายอาจจะไม่ได้ยินเสียงเลย

ถ้าต้องการที่จะเปลี่ยนแผ่นยังไงก็กรุณาติดต่อกลับมาที่พี่อ้อยได้เลยนะครับผมตามเบอร์บริษัทเลยครับ
    ขอบคุณครับ :)

11. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สอยมาแล้ว เด๋วขอไปลองก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้