ขอบคุณที่ไปร่วมงาน 16-6-50 ครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย veeravich, 19 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เสร็จสิ้นงานไปแล้ว..ทุกอย่างจบลงไปท่ามกลางความรู้สึกหลายๆ อย่าง

งานในครั้งนี้จุดประสงค์คือนัดกันมาพบปะโดยที่ตัวผมและทีมงานไม่ได้คาดคิดเลยว่าเพื่อนๆ พี่ๆ จะมากันมากมายขนาดนี้

งานนี้ต้องขอขอบคุณหัวหลักของแต่ละกลุ่มที่เอากิจกรรมเข้าไปสร้างสีสันให้นะครับ เพระไม่งั้นก็คงจะเป็นแค่การขับขี่แบบสบายๆ ธรรมดา

เพราะงานนี้เปิดสนามทั้งวันแต่ก็มีเสียงกระซิบว่าอยากให้มีทางตรง ก็เลยจัดมาให้ด้วยความเต็มใจ

ผมคิดว่าทุกคนคือเพื่อนจึงไม่อยากจะขัดอะไรเมื่อมีการชี้แนะและขอมา..เพระอยากให้ทุกคนสนุกสนานครับ..

ถึงแม้ว่าจุดประสงค์จะเป็นการนัดถ่ายภาพผมและทีมงานจะพยายามนำเสนอเรื่องราวในวันเสาร์ที่ 16 มิถุนายน 2550 ให้ดีที่สุดครับ..

ภาพประวัติศาสตร์..รถ 300 กว่าคันบนแทร็คไทยแลนด์เซอร์กิตอาจจะมีคนจ้องทำลาย..แต่ผมและทีมงาน จะพัฒนาและปรับปรุงให้มีสิ่งที่น่าสนใจขึ้นเรื่อยๆ ครับ

ยังไงก็แล้วแต่ต้องขอขอบคุณทุกๆ ท่านจริงๆ ครับ..ส่วนเรื่องที่พลาดพลั้งไปก็ขอให้มันละลายไปกับแสงแดดในวันนั้นละกันนะครับ

ขอบคุณครับขอบคุณ...และขอบคุณจริงๆ ครับ

2. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    มีรูปใครด้วยน๊า ติดโลโก้เวปซะด้วยอิอิ

3. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ขอบคุณครับ ที่นำมาให้ชม

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    งานดีๆ 1 ปีจะมีสักครั้ง ไม่ไปได้ไงล่ะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้