### โช๊คตัวนี้เป็นของรุ่นอะไรครับ (มีภาพ) ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ZAMZAM1, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมไม่รู้ว่าเป็นของรุ่นอะไรผมไปซื้อที่เชียงกงบางนาเค้าบอกว่ามันใส่กันได้
    ผมใส่แล้วมันได้แล้วดีด้วยชอบเผื่อมันรั่วหรือสปริงล้าผมจะได้บอก
    ศูนย์ถูก ขอบคุณครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มีพวก part no. ไรที่โช็คมั้ยครับ

ให้ดูไกล ๆ แบบนี้ ต้องระดับ แฟนพันธุ์แท้เท่านั้น

EK_limited ถูกใจสิ่งนี้
  3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ขอโทษด้วยครับเค้าพ่นสีทับไปแล้ว ผมเลยไม่มีข้อมูลเลยครับ

4. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ดูแล้วสปริงหลังใหญ่กว่าตัวบ้านเราอยู่เหมือนกันนะ

5. ผมว่ามันดูยาว ๆ กว่าปกตินะครับ ไม่รู้ใส่แล้วจะโย่งหรือป่าว ต้องลองดูครับ

EK_limited ถูกใจสิ่งนี้
  6. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ของแปลก

7. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    น่าจะเป็นโช้ค standard นะครับแต่ไม่รู้ว่ารุ่นไหน

8. EK_limited

890
    156
    0
    ถ่ายรูปข้างหลังมาให้ดูหน่อยสิครับ ว่าสูงแค่ไหน

9. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    SHOWA ..... อิๆ

10. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    อูยส์ส์ส์

11. EK_limited

890
    156
    0
    ไม่ใช่หรอก spoon กระบอกดำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้