ถามนิดนึงครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายเอกลักษณ์ พุทธสุวรรณ์, 27 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ฟิล์มชาติดเต็มบานหน้าไมตี้เท่าไรครับ คันในรูปนะครับขอฝากเนื้อฝากตัวเข้าร่วมกล่มความคิดเห็นคนรักไฮลักซ์ด้วยคนนะครับดีใจจัง ถึงรถจะไม่สวย พ่อจะไม่รวย ผมก็ไม่มีอะไรดี แต่ผมก็ยังเป็นคนดีนะ ใจมันรักแต่ไม่มีตัง ก็ต้องทำใจ

1. บอยจัดให้น้องเขาหน่อยเล๊วววว

2. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยังไงก็ HILUX เหมือนกันคับ ยินดีต้อนรับนะคับ

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ยินดีต้อนนนนนร๊าบบบค๊าบบบบบบ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ใจรักซะอย่างค่อยๆทำไปครับ

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ค่อยๆแต่งไปครับไม่ต้องรีบ

7. MooHin......

MooHin...... New Member Member

29
    0
    0
    ว่ากันไป

8. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ยินดีต้อนรับครับบบบ!!!

9. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆมาเลี้ยงเหล้าที่บ้านผมก็ได้ครับ หุหุ

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อยู่ที่ไหนอะครับเบอร์โทร ฟิร์มชาตาบอยด้านล่างลายเซนเลยนะครับ

ยินดีต้อนรับว่าแต่รถคุ้นๆๆ

:):):):):):):):):):)
    :):):):):):):):)
    :):):):):):)
    :):):):)
    :):)
    :)

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มาเลยคับ..ยินดีต้อนรับเสมอ...

12. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ฮาครับ HILUX CLUB อบอุ่นๆ

ขอบคุณหลายๆ ครับ อยู่นครครับ...............นครนายกน่าครับรถแต่งเยอะเหมือนกันใครเคยเห็งก็โทรมาหานะครับ เจมส์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้