สอบถามพี่ๆหน่อยครับที่ท้าวแขนที่ประตูแตก มีที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย AE Jacky, 26 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE Jacky

AE Jacky Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆหน่อยครับที่ท้าวแขนที่ประตูแตก มีที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ

2. Shake Koromo

Shake Koromo Guest

0
    0
    0
    ถอดออกมาซ่อมเองครับ ถ้าแตกเยอะแนะนำเปลี่ยนใหม่เลยจร้า

3. AE Jacky

AE Jacky Guest

0
    0
    0
    เหมือนเคยเห็นมีคนบอกว่าแถวพระราม3มีร้านรับเปลี่ยนพลาสติกด้านใน แต่ผมหาโพสเขาไม่เจอแล้วครับ

4. Shake Koromo

Shake Koromo Guest

0
    0
    0
    งั้นเเด่วรอท่านอื่นมาตอบครับ เผื่อเจอร้านนั้น

5. Job Marley

Job Marley Guest

0
    0
    0
    ร้านที่พระราม3 ผมเคยโทรไปถาม ประมาณ3พันครับไฟเบอร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้