สวัสดีครับสมาชิกทุกคน วันนี้ขอพาน้องมังกรมารายงานตัวในกลุ่มหน่อยนะครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย พ่อหมี บ๊อง สุดที่รัก, 10 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับสมาชิกทุกคน วันนี้ขอพาน้องมังกรมารายงานตัวในกลุ่มหน่อยนะครับ หลังจากแฝงตัวอยู่ในคลับจนเข้ามาสู่ปีที่6แล้ว ยังไม่ได้สติกเกอร์คลับเพราะมีโอกาสไปมีตติ้งอย่างเป็นทางการแค่สองครั้งเองครับ
    ปล.ฝนมาเยือนอย่างนี้อย่าลืมหาอะไรคลุมให้รถที่คุณรักกันด้วยนะครับ
    #น้องมังกร
    #แล้วคุณจะรักSI
    #clubSIThailand

1. Shake Koromo

Shake Koromo Guest

0
    0
    0
    ยังไงพยายามหาเวลาว่างมามิทติ้งอีกครั้งนะครับ แล้วมารับสติ็กเกอร์ที่ผมได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้