คลิ๊ปรถบังคับน้ำมันสนุกๆ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Paknum-CEI Racing, 28 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Paknum-CEI Racing

Paknum-CEI Racing New Member Member

3
    0
    0
  2. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    อ่าวพี่นิรัญ สวัสดีครับพี่ มาเที่ยวที่นี่ด้วยเหรอครับ
    หรือว่าปลุกกระแสครับ อิอิ

3. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    สวัสดีครับผม ของดีช่วยกันส่งเสริมครับผม

4. olelemon99

60
    0
    0
    อ่าว นี่ก็ลุงPAT หรือเปล่าครับ สวัสดีครับ ผม

5. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    คนละคนครับ ลุงแพทอยู่ PAT club
    ผมอยู่ Drift club ครับ
    เมื่อวานมีเพื่อนไปถอย traxxas RTR มาจากร้าน traxxas seacon
    ตัวขับ 2 เดี๋ยววันนี้ว่าจะไปเทสกัน อิอิ

6. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ไม่กลัวพังกันเลย...เสียวแทน

7. olelemon99

60
    0
    0
    ก็เขาเล่นกันอย่างงี้แหละครับ พังก็ซื้ออะไหล่ใหม่ไงครับ ผมเลยไม่เล่นไปเล่นรถไต่แทน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้