แข่ง NFS MW online

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย beurre, 15 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beurre

beurre Guest

0
    0
    0
    ผมลองเข้าไปเล่น online แต่ไม่มีคู่แข่ง...
    อยากทราบว่า...มีคนเล่น online กันมั่งป่าว
    เพราะเคลียเกมแล้ว....เลยอยากลองเล่นกะผู้มีฝีมือ

ช่วยตอบหน่อยว่า.....
    จะจัดแข่งกันเมื่อไหร่??
    ต้องทำไงมั่ง??

ขอบคุนคับ

2. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    ม่ายรู้เหมือนกันครับ Up ให้ล่ะกันไม่เคยลอง

3. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ใช้แผ่นแท้เเปล่าอะครับ ต้องแผ่นแท้นะครับถึงอนไลน์ได้ เพราะผมออนไลน์ได้ Carbon ก็เล่นได้
    หรือว่า นายลืมต่อเน็ตอ้ะเปล่า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้