แนะนำอู่เปลี่ยบเกียร์เป็นออโต้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bigbeerป, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigbeerป

bigbeerป Guest

0
    0
    0
    NV เครื่องGA16 อยากเปลี่ยนเป็น auto แนะนำอู่ด้วยคับ ราคาประมาณเท่าไร่ เทินร์เกียร์กระปุกด้วยคับ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รอกาทู้ล่างๆครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    มีคนอยากแลกอยู่ หาดูจิ ข้างบนอะ

4. หาแลกก่อนคับ ประหยัดตังค์ดี ส่วนที่เคยทำมา ค่าของครบๆ ประมาณ6-7 พัน ค่าแรง 800- อู่ธนาเซอร
    วิสแถวบางแค แต่จิงๆ อู่ไหนก็ทำได้คับ มันตรงรุ่นไม่ได้ยากอะไรมาก ลองเอาราคาไปเป็นไกไลน์ดู
    ส่วนเกียร์เอามาขายในเน็ตได้ราคาดีกว่าเทิร์นคับ

5. DeeZy

DeeZy New Member Member

14
    0
    0
    สนใจจะแลกมั๊ยคับ อยากด้ายเกียร์ธรรมดา 085-3646331 นัทคับ

6. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    นี่ไงครับ ใจตรงกันพอดี^^ ติดต่อกันโลดดดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้