ขอความรู้หน่อยครับเบรกมันกินไม่เท่ากัาเกิดจากอะไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerapong Torkam, 14 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teerapong Torkam

Teerapong Torkam Guest

0
    0
    0
    ขอความรู้หน่อยครับเบรกมันกินไม่เท่ากัาเกิดจากอะไรครับ

2. เจียรจานเปลี่ยนผ้าเบรค
    อีกงานเพิ่มเช็คเพลาขับเปลี่ยนยางเพลาขับ

3. Tanarwut Harnmon

Tanarwut Harnmon Guest

0
    0
    0
    ถามต่อลูกปืนล้อกับลูกปืนเพลาขับเราสามารถล้างอัดจาราบีใหม่ได้ปะ. มีอุปกรณ์อะไรบ้างคับ

4. Teerapong Torkam

Teerapong Torkam Guest

0
    0
    0
    อยากทราบประมานกี่บาทได้ครับ

5. Sak Sirishoo

Sak Sirishoo Guest

0
    0
    0
    แกนขายึดคาริบเปอร์ ฟืดเป็นสนิม ยับไม่ได้จะกินผ้าเบรคแถมลูกสูบ

อย่ามองข้ามลูกยางขาจับปั้มนะมันอาจตายตัวเลยกินข้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้