มาถึงทะเลจนได้ หาทางกลับเชียงใหม่ LOVE NV

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ko Kosol, 20 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ko Kosol

Ko Kosol Guest

0
    0
    0
    มาถึงทะเลจนได้ หาทางกลับเชียงใหม่ LOVE NV

2. สุดยอดเลยครับ

3. เดินทางปลอดภัยครับ

4. ใส่หลังคาแบบนี้นะพี่เจอด่านเขาว่าไงป่าวครับ

5. ข้างหลังเซ็ตแบบไหนพี่ผมกะจะเอามาบรรทุกบ้างซื้อมา15000ทำไป2พันแล้วรถเขาจอดทิ้งครับ

6. Ko Kosol

0
    0
    0
    โดนทุกด่านครับ ปล่อยทุกด่าน รถผมลงเล่มหมดแล้วครับ. โดนแต่ตัวจับความเร็ว

7. แจ๋วเลยพี่

8. ผ่านอ่างทองโทหาได้ครับ0897662457

9. ลูกปืนล้อเปลียนแพงไหมพี่

10. ล้อหน้าทั้งคู่เขาขับลุยน้ำมาจอดเป็นปีเลย

11. เมื่อวานปั้มเบรคหลังตายทั้งคู่

12. Ko Kosol

0
    0
    0
    เรื่องช่างนิต้องลงถามพี่ๆในกลุ่มครับ รถผมนิซื้อมา4หมื่นยังไม่ได้ทำซ่อมมากครับ

13. ตอนแรกนึกว่าคงไม่เป็นไรมากชิครับพอเอามาเริ่มบานแล้วครับ

14. ดูๆแล้วไล่เก็บเป็นหมื่นอยู่แต่ก็ยังถูกครับร่วมๆแล้วคงไม่เกิน3หมื่นครับก็ได้รถใช้ถูกกว่ามอไซหากินได้ครับ

ผมมีโฟรวินอยู่แล้วครับปาเจโร่ใครเล่นรุ่นนี้ถามผมได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้