ตั้งแต่เข้ามาไม่เคยลงรูปรถเลย ต้องขอบคุณพี่ๆมากครับที่ให้ความรู้และข้อมูล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pongsakon Wongsim, 20 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ตั้งแต่เข้ามาไม่เคยลงรูปรถเลย
    ต้องขอบคุณพี่ๆมากครับที่ให้ความรู้และข้อมูล เวลารถมีปัญหาปรึกษากลุ่มนี่และก็ได้การแก้ปัญหามาตลอด ขอบคุณมากๆครับทุกคน #ขอบคุณครับ
    .
    สมาชิกทางจันทุบรีรายงายตัวหน่อยครับ เผื่ออยู่ใกล้ๆ จะได้ปรึกษาได้บ้าง

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ชัยวัฒน์ น้าแมน ล้อมกระโทก.

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เป๊ปซี่ เฉยเฉย

4. มาส้ะ ตกใจเลยพี่ Apichat Uttrapun

5. ตั้งแต่ได้ รถมา วิ่งวันๆนึง ไม่ต่ำกว่า 100 โล วิ่งจัน-ศุกร์ ไปเรียน ที่ ม.รำไพ-เข้าตัวเมือง วนๆในตัวเมือง ทุกวันจิงๆ เสาร์-อาทิตย์ก็ไม่ค่อยได้หยุด

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    Atis Pakdee

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้